PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : วันนี้ฮามากครับ

ballba
27th April 2012, 04:47
คือน้องผม มันไปแว้นซ์กันแถวบ้านเนี่ยหละ ผมก็เตือนมันแล้วหละระวังหน่อย บอกไมค่อยฟังครับ ผมอย่างเกลียด

ช่วงค่ำๆ ผมก็ขับ ตามหลังมันเนี่ยหละแอบดูอยู่ห่างๆ

มันขี่ฟีโน่แต่งเต็มสูตรเลยครับแข่งอยู่ 2-3 คัน จับกับนูโว แล้วก็เวฟ

สักพัก มีคนขี่ตามครับ เหมือนจะแข่งด้วย ขับตามมาอย่างแรงครับ

ขับไปกันโครตไกล ลองทางยาว อย่างมันส์ แล้วไอรถคันนั้น แซงกินขาด

ซักพัก ไอรถคันนั้น มันบอกให้ จอดก่อนๆๆ

น้องผมมันก็จอดกันหมด

แต่ปรากฎว่า ....

ชิพหายครับน้องผม โดน สก๊อต จับยกชุด บ๊ะ

สก๊อต ขี่ มีโอสนาม โครตโหด แต่ไม่เหมือนตำรวจเลยครับ ผมยาวหน่อยๆ ขี่ก็ไม่ได้ใส่หมวก

แต่เป็นตำรวจจริงๆครับ โดนยกไปสถานีตำรวจหมด ตอนนี้เอารถคืนมาหมดละ

เดี๋ยวนี้สก๊อตพัฒนาละ 5555555

รถโครตเมพเลย :o

ปกติผมเห็นแต่ขับพวกรถยนต์กัน เปลี่ยนแนวละ :)

ATEN
27th April 2012, 08:35
คุณพี่สก๊อตน่าจะหาสก๊อยซักนางซ้อนหน่อยคงเนียนอะ55