PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โหลดเกมจากในเว็บแล้วเล่นไม่ได้อ่ะ

chris369
27th April 2012, 13:13
มันเป็นอะไรก็ไม้รู้ เพื่อนโหลดจากในเว็บมาให้ พอเอาสั่งในเครื่องคอมเรา
มันก็เล่นไม่ได้ อย่างเกม assassin's creed revelations มันก็ขึ้นว่า UbisoftGameLauncher.exe has stopped working
มันขึ้นเเบบนั้นอ่ะ แล้วเกมอื่นๆ ที่มาเพื่อนเราเอาขึ้นอีกประมาณ 2 เกมได้มั่ง มันก็เล่นไม่ได้ เซ็งงงงงงงงงงง assassin's creed revelations ยิ่งเป็นเกมโปรดของเราเลยอยากเล่นมากกกกก

มันมีปัญหาที่เครื่องเราอ่ะ ป่าววววว

alonedevil
27th April 2012, 13:19
ลง Crack ตามที่เขาบอกหรือเปล่าครับ อ่านขั้นตอนการลงดีหรือยัง ถ้าโหลดมาจาก บอร์ดของ JKG นี้แนะนำให้ไปถามที่บอร์ดต้นที่โหลดมาจะดีกว่าครับ

chris369
27th April 2012, 13:28
ขอบคุณ สำหรับข้อมูลค่ะ