PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : --> News new Games ? <--

tommy605
27th April 2012, 15:45
ช่วงนี้ค่ายเกมแต่ละค่ายเงียบๆกันจังเลยครับ ไม่มีเกมใหม่ๆออกมาเลย หรือเป็นเพราะมันเป็นหน้าร้อน เลยเอื่อยๆ เห็นว่ามัน มันเงียบเลยอยากถามข่าวว่าเกมใหม่ๆ ที่กำลังจะคลอดออกมาพอจะมีเกมไหนมาแนะนำกันได้บ้างมั้ยครับ :p

ts1997
27th April 2012, 16:09
ช่วงนี้ค่ายเกมแต่ละค่ายเงียบๆกันจังเลยครับ ไม่มีเกมใหม่ๆออกมาเลย หรือเป็นเพราะมันเป็นหน้าร้อน เลยเอื่อยๆ เห็นว่ามัน มันเงียบเลยอยากถามข่าวว่าเกมใหม่ๆ ที่กำลังจะคลอดออกมาพอจะมีเกมไหนมาแนะนำกันได้บ้างมั้ยครับ :p

ตอบครับ ไม่รู้....................................อ่านรากเสียงงด้วยนะ

RlucksN
27th April 2012, 20:55
ไม่เห็นเงียบเหงาเลย มันก็มีข่าวออกมาตลอดนะ เกมที่จะออกPCเร็วๆนี้ก็มี

Diablo 3
Max payn 3
dark soul
resident evil orc
binary domain