PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : วง เพื่อน เรา เอง ครับ ช่วย ติ ชม กัน หน่อย นะ ครับ . . .

mybill
27th April 2012, 16:27
ความผิดหวัง ความอ่อนแอ ความแพ้พ่าย เรื่องราวร้ายๆที่เข้ามาในชีวิต คิดทบทวนให้ดี ที่เผชิญอยู่ ยังไม่เลว

ร้ายจนชีวิตไม่เหลืออะไร

คนที่เรารัก เขาไม่รักเรา แต่คนที่รักเรา เขายังคอยอยู่ คอยดูอยู่ข้างหลัง คอยให้กำลังใจ ตอนแพ้พ่าย

ให้รู้ไว้ว่าชีวิตยังมีความหมาย

*วันพรุ่งนี้ เรายังต้องหายใจ วันเวลา จะช่วยลบเลือนจิตใจ ให้ลืม เรื่องราวความปวดร้าว

** ในวันนี้ ก็แค่ผิดหวังเสียใจ อยากร้องก็ร้องไปเถอะ ความเจ็บช้ำที่มันเกิดขึ้นมา ถือว่าเป็นประสบการณ์

เรียนรู้และก้าวผ่าน จะต้องมีชีวิต อยู่ต่อเพื่อคนที่รักเรา

Instru/

อนาคต ยังอีกยาวไกล ยังมีจุดหมาย รีบเช็ดน้ำตา อย่าให้ความรัก ที่ไม่จริงใจ มันมาทำร้าย ชีวิตเราได้

ซ้ำ(*/**)

<ลอง ฟัง ใน yoytube ได้ ครับ>
http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=vnr66IjLaJk

boobbabe
27th April 2012, 16:29
เพราะมากครับ +1

seagamer
27th April 2012, 16:30
แต่งเองป่าวครับ ถ้าแต่งเอง ก็ เก่งมากเลยครับ เก่งๆ :dance

mybill
27th April 2012, 16:31
แต่ง เอง ครับ ตอน นี้ กำลัง ทำ เพลง ที่ 2 อยุ่ ครับ . . .