PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอโปรแกรมที่hack password facebookได้อะครับ

balckhold
27th April 2012, 21:47
ตามหัวข้อครับถ้าเกิดมันไม่มีก็ไม่เป็นไรนะครับแต่ถ้าเกิดมีแล้วท่านเอามาลงให้ก็ขอบคุนไว้ในที่นี้ด้วย ขอขอบคุนคนที่มาลงโปรแกรมหรือคนที่มาโพสและคนที่มาดูด้วยนะครับ ขอขอบคุนล่วงหน้าไว้ก่อน

boomman
27th April 2012, 22:51
ไม่มีครับ

ไปติดต่อ เจ้าหน้าที่ ของ เฟสบุค เอาเอง ถึงได้ ระบุ ว่า มีอะไรในเฟสเราบ้าง เพราะเฟสเป็นของเรา

balckhold
28th April 2012, 08:28
ขอบคุนครับที่บอกว่าไม่มี เพราะผมจะได้รู้ว่าถ้าเกิดมีโปรแกรมแล้วมาทดสอบดูว่าโปรแกรมนี้มีการทำงานยังไงแล้วก็มาเอามาป้องกันเฟจตัวเองได้อะครับ ขอบคุนมากครับที่มันไม่มีโปรแกรมนี้จะได้สบายใจหน่อย

infinityteen
28th April 2012, 09:06
มีครับ ทั้ง hack แบบออนไลน์ และแบบโปรแกรม :sweat

นี่แบบออนไลน์ http://www.hacking-facebook.com/

ส่วนแบบโปรแกรม ใน 4 แชร์เยอะแยะครับ ระวังหน่อยนะ

Capathia
28th April 2012, 09:08
รู้ว่ามีโปรแกรมแล้ว และต้องรู้ พรบ.คอมพิวเตอร์ด้วยนะครับเวลาโดนจับจะได้รู้ว่าทำอะไรผิด

balckhold
28th April 2012, 17:42
ขอบคุนมากครับตอนนี้ผมรู้แล้วว่ามันมีโปรแกรมแฮกแล้วมันจะมีวิธีป้องกันพวกนี้ไหมครับ

equipo
28th April 2012, 22:26
เว็บมันใช้ยังไงหรอครับ

georgeInw
28th April 2012, 22:29
ใช้ ยัง ไง อ่า

georgeInw
28th April 2012, 22:40
ใช้ ไม่ ได้ ครับ

skullza
28th April 2012, 22:46
ไม่ได้น่ะดีแล้วคับ จะได้ไม่มีใครเดือดร้อน

icezaazark
28th April 2012, 22:48
ผมเคยเรียนจากพี่เรื่องพวกนี้ แต่ผมไม่ให้!!! มันเป็นการบุกรุกความเป็นส่วนตัว และผิดกฏหมาย พรบ.คอมพิวเตอร์ ขนาดผมรู้วิธีใช้แต่ผมยังไม่ทำเลยสักครั้งเดียว แล้วคุณจะมีเหตุผลอะไรที่จะไปแฮกคนอื่นเค้าล่ะ หืมม!!??

sukhumlive
28th April 2012, 22:49
การแฮกไม่ใช่เรื่องดีเลยครับ อย่าทำดีกว่าครับ

balckhold
29th April 2012, 10:16
ผมไม่แฮกใครหรอกครับผมแค่อยากรู้ว่ามีโปรแกรมพวกนี้หรือเปล่าเลยตั้งโพสนี้ขึ้นมาสุดท้ายก็รู้ว่ามีเลยอยากได้วิธีป้องกันด้วยอะครับ

nut2009
29th April 2012, 10:27
ง่ายๆครับ

*** Password ที่ควรหลีกเลี่ยง ***

อย่าให้เหมือนกับ Username เพราะจะเป็นการง่ายต่อการคาดเดา
สะกดชื่อกลับหลัง เช่น ชื่อ Albert ใช้ Password เป็น treblA เป็นต้น
ใช้ชื่อของ สามี/ภรรยา แฟน และ/หรือ ลูก หลาน
ชื่อของสัตว์เลี้ยงของท่าน เช่น สุนัข ฯลฯ
ชื่อบุคคลที่ท่านนับถือ ซึ่งรวมไปถึง ชื่อทีมกีฬาที่โปรดปราน ชื่อภาพยนตร์ เพลง ฯลฯ
ชื่อเมือง ประเทศ
ใช้หมายเลข บัตรประกันสังคม หมายเลขโทรศัพท์ วันเกิด ฯลฯ
ใช้คำ ซึ่งสามารถหาความหมายได้จากพจนานุกรมทั่วไป
ใช้ชื่อหรือนามสกุลเป็นภาษาไทย โดยพิมพ์ในโหมดแป้นพิมพ์ภาษาอังกฤษ เช่น ชื่อ ฉัตรชัย ใช้ Password เป็น Cy9yi=yp เป็นต้น

*** Password ที่ควรใช้ ***

เป็นคำที่ตั้งขึ้นเอง โดยไม่ปรากฏในพจนานุกรม
ใช้คำที่ยากต่อการคาดเดา แต่จำง่าย
ควรเปลี่ยน Password ให้บ่อยที่สุดเท่าที่ทำได้ เช่น อย่างน้อย 3 เดือนต่อครั้ง
ต้องเลือกเปลี่ยน Password ให้แตกต่างกันในแต่ละครั้ง ไม่ควรใช้ซ้ำ

*** เกณฑ์การเปลี่ยน Password ***

Password ต้องมีความยาว 6-8 ตัวอักษร
ห้ามตั้ง Password เป็นตัวอักษร หรือตัวเลขทั้งหมด
Password ต้องประกอบด้วยข้อใดข้อหนึ่ง ดังนี้
• ตัวอักษรผสมกับตัวเลข โดยมีตัวเลขตั้งแต่ 2 ตัวขึ้นไป
• ตัวอักษรผสมกับอักขระพิเศษ โดยมีอักขระพิเศษตั้งแต่ 2 ตัวขึ้นไป
• ตัวอักษรผสมกับตัวเลขและอักขระพิเศษโดยมีตัวเลขและอักขระพิเศษรวมกันตั้งแต่ 2 ตัวขึ้นไป
หมายเหตุ
- อักขระพิเศษ เช่น @ # $ % ยกเว้น ‘ (Single quote) และ “ (Double quote)
- ตัวอักษรตัวเดียวกัน ตัวพิมพ์เล็กและตัวพิมพ์ใหญ่จะต่างกัน (Case Sensitive) เช่น a และ A จะถูกมองเป็นคนละตัวกัน ดังนั้นโปรดจำให้มั่น หากมีการใช้ตัวอักษรตัวเล็กตัวใหญ่ผสมกัน
ห้ามตั้ง Password ให้เหมือนกับ Username หรือนามสกุลของผู้ใช้
ห้ามตั้ง Password ที่มี 3 ตัวอักษรแรกซ้ำกับ 3 ตัวอักษรแรกของ Username

Creadit http://www.bu.ac.th/hotnews/apr_june46/password/

sudteerukpla
29th April 2012, 11:36
มีครับ ทั้ง hack แบบออนไลน์ และแบบโปรแกรม :sweat

นี่แบบออนไลน์ http://www.hacking-facebook.com/

ส่วนแบบโปรแกรม ใน 4 แชร์เยอะแยะครับ ระวังหน่อยนะ

นี่ก็บ้าจี้ให้เขาไปอีก เฮ้อออออ

balckhold
29th April 2012, 11:48
อย่าไปว่าเค้าเลยครับผมผิดเองที่ตั้งโพสแบบเนี่ยขึ้นมาแต่ก็ขอบคุนทุกคนนะครับที่มาโพสและขอบคุนที่มีวิธีป้องกันการแฮกอีกต่างหาก

10519898
29th April 2012, 11:59
ตามหัวข้อครับถ้าเกิดมันไม่มีก็ไม่เป็นไรนะครับแต่ถ้าเกิดมีแล้วท่านเอามาลงให้ก็ขอบคุนไว้ในที่นี้ด้วย ขอขอบคุนคนที่มาลงโปรแกรมหรือคนที่มาโพสและคนที่มาดูด้วยนะครับ ขอขอบคุนล่วงหน้าไว้ก่อน

จะเเฮคเว็บจริงๆหรอครับ ลองใช้ SQL Injection ก็พอครับ ถ้าได้ ROOT แล้วก็อย่าลืมเขียนไปบอก admin เขานะครับว่าควรจะปรับปรุงด้าน security กันได้แล้ว
crackers ที่ชอบ defacing แนะนำว่า อย่าทำครับ ไม่ดี ผิด กม. แต่ถ้าห้ามกันไม่ได้ก็แนะนำว่าให้ทำตัวเป็น invisible ให้มากที่สุดครับ

balckhold
29th April 2012, 12:04
ผมไม่อยากแฮกหรอกครับที่ตั้งโพสนี้ขึ้นมาเพื่อต้องการรู้ว่ามีโปรแกรมแฮกหรือป่าวและมันจะมีวิธีป้องกันใหม่และสรุปผมก็ได้คำตอบว่ามีโปรแกรมแฮกและมีวิธีป้องกันอีก ยังไงผมก็แฮกไม่เปนอยู่แล้ว

10519898
29th April 2012, 12:08
ผมไม่อยากแฮกหรอกครับที่ตั้งโพสนี้ขึ้นมาเพื่อต้องการรู้ว่ามีโปรแกรมแฮกหรือป่าวและมันจะมีวิธีป้องกันใหม่และสรุปผมก็ได้คำตอบว่ามีโปรแกรมแฮกและมีวิธีป้องกันอีก ยังไงผมก็แฮกไม่เปนอยู่แล้ว

ทางเว็บเค้าก็ต้องมีการปรับปรุงด้าน security กันอยู่เล้วครับ เรื่องนี้ไม่ต้องห่วงโปรเเกรมเเฮกเวอร์ชั่นเก่าๆจะเเฮกไม่ได้เเล้วล่ะครับ

balckhold
29th April 2012, 12:11
อืมครับ ขอบคุนมากครับที่ให้ความรู้ผม

skyhot004
29th April 2012, 12:19
ผมมั่นใจบอกได้เลยว่าโปรแกรมHack Facebookไม่มี

แต่คุณสามารถไปเรียนHackได้มีวิธีหลายวิธีเช่นHackคุกกี้แต่ในการHackคุกกี้คนHackต้องเป็นเพื่อนหรือคนที่ใช้คอมของคุณ

คุกกี้มันก็เหมือนรหัสนู่นนี้นั่นที่เก็บในคอมพิวเตอร์อะนะถ้าจะHack facebookก็ต้อง

1.ไปที่คอมพิวเตอร์ของคนที่จะHack
2.ไปก็อบคุกกี้ของคอมพิวเตอร์
3.เอามาไว้เครื่องเรา
4.ในกรณีที่คอมพิวเตอร์เครื่องที่เราไปHackตั้งAlway loginหรือRemember passwordคุณก็จะได้IDของเครื่องนั้นเลยแต่ว่าถ้าไม่ไปดูข้อ5
5.ใช้โปรแกรม????????ไปถอดรหัสคุกกี้
6.ได้แล้วมั้ง

(ผมไม่ได้บอกชื่อโปรแกรมเพื่อที่จะได้ไม่มีคนมาHackของเรา ;) )

G-man
29th April 2012, 12:27
http://dl.one2up.com/onetwo/content/2012/4/29/88c0680907610810379875011d4d5ce3.rar

Program Hack facebook work 100% (http://adf.ly/7wFq1)

อยากได้ของแบบนี้ ก็ต้องเจอของแบบนี้

Elizabeth
29th April 2012, 12:33
ไปถาม หมาก ไป๊ = ="

balckhold
29th April 2012, 12:46
ผมไม่แฮกหรอกครับแถมทำไม่เปนด้วยแต่โพสเนี่ยเพื่อหาความรู้ครับ

balckhold
29th April 2012, 12:57
จะลบโพสยังไงอะครับผมจะไม่ลงพวกเกี่ยวกับแฮกแล้วช่วยกรุณาบอกวิธีลบโพสหน่อย

Champ 5555+
29th April 2012, 12:58
ผมไม่แฮกหรอกครับแถมทำไม่เปนด้วยแต่โพสเนี่ยเพื่อหาความรู้ครับ

หาความรู้เท่านั้นใช่ไหม ดูโปรแกรม hack ที่เขาใช้กัน

http://www.youtube.com/watch?v=T7zF1UdJqe8

balckhold
29th April 2012, 12:59
ใช้ครับแต่ผมจะลบพวกโพสที่เกี่ยวกับแฮกแล้วครับมันลบไงอะครับ

Champ 5555+
29th April 2012, 13:31
ใช้ครับแต่ผมจะลบพวกโพสที่เกี่ยวกับแฮกแล้วครับมันลบไงอะครับ

เคยใช้หรือเปล่า แล้วมันใช้ได้หรือเปล่าครับ Pro Hack Facebook v1.5 :ask

balckhold
29th April 2012, 13:35
ผมก็ไม่รู้เหมือนกันนะครับแต่ผมอยากลบโพสที่ผมตั้งขึ้นมาเนี่ยทำไงอะครับ

balckhold
29th April 2012, 13:36
ผมไม่ได้อยากใช้โปรแกรมแต่ผมอยากหาความรู้