PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตามหาชื่อเกมส์ บอย ครับ ลองเข้ามาดูใครตอบได้ตอบที

ThMFamilyBook
29th April 2012, 19:52
เกมส์ บอย ประเภท RPG ที่เริ่มแรก มีมอสเตอร์ 3 ตัว (ไม่ใ่ช่ โปเกม่อนนะครับ) แล้วก็ เป็นเกมส์แบบว่าเก็บเวลไป เล่นไป

ตัวแรก เหมือนนางฟ้า เวลาโจมตี เป็นแสงวิบๆ

ตัวสอง เหมือนตัวอะไรไม่รู้ เวลาโจมตี ใช้หิน

ตัวสาม เหมือนผี เวลาโจมตี มีอะไรสักอย่างทำให้ลดเลือด Class 2 เป็นไฟ

อยู่ในเกมส์บอย นะ .. ถ้ารู้บอกที ..

รายละเอียดอื่นๆ

ตอนเริ่มแรกจะมีแสงอะไรไม่รู้ตกลงมาในบ้าน แล้วแสงเข้าไปในคอมแล้ว ก็เริ่้มเกมส์ และครับ เซฟได้

คาดว่านะครับจะเป็น เกมส์บอย ขาวดำ ไม่ก็ เป็นเกมส์บอยสี เล่นได้หมดอะครับ

ใครรู้ช่วยตอบทีนะครับ :giveheart อยากได้มากๆ