PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามราคาแผ่นเกมส์ PS VITA หรือจากดาวโหลด

Kinjirou
29th April 2012, 22:05
อยากจะถามราคาซื้อเป็นแผ่นกับดาวโหลด ว่าราคาประมาณเท่าไหร่ครับ? :bye

siroek
30th April 2012, 16:11
ราคาของแผ่นเกมแล้วแต่ร้านแล้วก็เกมอ่ะครับแต่รวมๆก็ประมาน 1200ขึ้นอ่ะครับ สำหรับมือหนึ่ง ส่วนซื้อออนไลนี่ต้องไปหาซื้อ บัตรเงินของโซนนั้นๆก่อนครับแล้วนำมาเติมเพื่อซื้อเกมที่อยากเล่น
แอส id ผมมาก็ได้ครับ ID ผมชื่อ siroek ครับ มีไรก็แลกเปลี่ยนความรู้กันได้ครับ ผมก็ยังไม่เซียนหรอกครับ

DESTINY_EVIL
2nd May 2012, 15:33
อยากจะถามราคาซื้อเป็นแผ่นกับดาวโหลด ว่าราคาประมาณเท่าไหร่ครับ? :bye

ผมว่าควร รอ ..ให้ตัวเครื่อง สามารถ..เล่นแผ่นก๊อปได้ก่อนน่ะครับ..จึงจะซื้อ..เพราะราคาเกมจะเเพงมาก..

LaiminOzZ
2nd May 2012, 20:59
ถ้าซื้อออนไลท์ โซน HK สามารถซื้อด้วยบัตรเครดิตได้ฮะ

แต่ถ้าให้ดีซื้อเป็นตลับดีกว่า เพราะเมื่อคุณเบื่อคุณสามารถเอาไปขายเอาเงินมาเป็นทุนซื้อเกมอื่นได้อีก