PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คือ วันเกิด คนที่จะเป็นแฟนผม ผมจะซื้ออะไรให้เค้าประทับใจดีครับ แล้วยอมเป็นแฟนเลย

J4Yz
30th April 2012, 08:02
ตามหัวข้อครับ

Veeliving
30th April 2012, 08:58
โลกนี้มันไม่มีอะไรแน่นอนหรอกครับ

เราไม่รู้หรอก ว่าถ้าซื้ออะไรให้แล้วเค้าจะยอมเป็นแฟนเรา

อย่างผมเคยเสียเงินหลายพันเพื่อซื้อของขวัญวันเกิดให้รุ่นพี่ที่ผมชอบ

ผมยังไม่ได้พี่แกเป็นแฟนเลยครับ

แต่ผมได้เป็นแฟนกับพี่แกเพราะผมชวนพี่แกไปเที่ยว พอบรรยากาศดี ๆ

ผมก็พูดความรู้สึกที่ผมมีต่อพี่เค้า พี่แกก็เลยตกลงครับ :sweat

จนถึงวันนี้ พี่แกบอกว่ามันโรแมนติกดี 555

สิ่งของมันเป็นแค่ของนอกกายครับ เอาความรู้สึกไปให้เป็นของขวัญดีกว่า

ยังไงก็สู้สู้ครับ

4iKunG
30th April 2012, 09:24
ซื้อใจครับ

UkuleleAlone
30th April 2012, 09:26
สิ่งของหรือสิ่งที่แทนคำพูดมันไม่ได้ผลเท่ากับคำพูดที่ออกจากใจเรา เพราะฉนั้นจงบอกเธอผู้นั้นไปเลยว่า วันนี้เป็นวันเกิดของเธอเรามีอะไรจะให้ สิ่งนั้นคือหัวใจเรา.....

ปล.น้ำเน่าป่ะฮ่าๆๆ

BoomKiss
30th April 2012, 09:29
เคยคิดจะซื้อให้พ่อแม่บ้างมั้ย ซื้อให้แต่คนอื่น

อยู่บ้านท่านคงเหงาน่าดู :nea

J4Yz
30th April 2012, 09:37
ซื้อดูเร็กซ์ เลยครับ เอิ้กๆ ล้อเล่นนะ

ลองพวกตุ๊กตาหมีดูครับผู้หญิงชอบเยอะ

รูปโปรไฟล์คุณเค้าชื่ออะไรครับ จะไปหามาสะสมซักหน่อย :pleasantry

ผมเองครับเหอะๆ

RuNaWaY
30th April 2012, 09:39
เคยคิดจะซื้อให้พ่อแม่บ้างมั้ย ซื้อให้แต่คนอื่น

อยู่บ้านท่านคงเหงาน่าดู :nea

ซึ้งเลย....:cool:

General
30th April 2012, 12:29
ของขวัญที่ทำเองสิครับ ได้ใจเราไปเต็ม ๆ เพราะ เราใส่ใจทำขึ้นมาให้คนที่เรารัก
เคยนั่งทักตุ๊กตา(ให้แม่สอน)ให้แฟน หลังขดหลังแข็ง ทำผิดทำถูก นั่งทำเป็นวัน ๆ สมาธิก็ไม่มีทำได้ 5 นาที ก็ลุกไปนู้นไปนี่
แต่สุดท้ายก็เสร็จ ตอนแรกว่าจะทำตัวกลาง ๆ แต่ทำไม่ไหวเลยได้แค่พวงกุญแจขนาดเท่ากำปั้นเด็กประถม - -* ซะงั้น
แต่แฟนบอกชอบมากดูเหมือนจะดีใจกว่าซื้อตุ๊กตาหมีตัวเท่าบ้านให้อีก ตอนนี้ก็เลยไปห้อยโทรศัพท์ตัวดำปี๋ล่ะ

J4Yz
30th April 2012, 12:32
ของขวัญที่ทำเองสิครับ ได้ใจเราไปเต็ม ๆ เพราะ เราใส่ใจทำขึ้นมาให้คนที่เรารัก
เคยนั่งทักตุ๊กตา(ให้แม่สอน)ให้แฟน หลังขดหลังแข็ง ทำผิดทำถูก นั่งทำเป็นวัน ๆ สมาธิก็ไม่มีทำได้ 5 นาที ก็ลุกไปนู้นไปนี่
แต่สุดท้ายก็เสร็จ ตอนแรกว่าจะทำตัวกลาง ๆ แต่ทำไม่ไหวเลยได้แค่พวงกุญแจขนาดเท่ากำปั้นเด็กประถม - -* ซะงั้น
แต่แฟนบอกชอบมากดูเหมือนจะดีใจกว่าซื้อตุ๊กตาหมีตัวเท่าบ้านให้อีก ตอนนี้ก็เลยไปห้อยโทรศัพท์ตัวดำปี๋ล่ะ

ผมกะจะทำกรอบรูปครับ แล้วเอารูปของเค้าทุกรูปมารวมกัน

n0om
30th April 2012, 12:40
Iphone 4s 64gb

J4Yz
30th April 2012, 12:47
Iphone 4s 64gb

ไม่มีปัญญา