PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตอนนี้มีหนัง 3D เรื่องอะไรบ้างค่ะ??

nansobest
30th April 2012, 13:03
ตามหัวข้อเลยนะค่ะ
อยากไปดูแต่ไม่รู้ตอนนี้มีเรื่องอะไรบ้าง
ช่วยแนะนำทีนะค่ะ
*เซย์โน::แนวต่อสู้หรือแนวโหดๆนะค่ะ เน้นแบบดูได้กับทุกๆวัยน่ะค่ะ พอดีคุณแม่ไปดูด้วยนะค่ะ

Prometheus
30th April 2012, 15:26
เท่าที่ทราบ ตอนนี้หนังที่เข้าฉายมีเรื่องWrath of the Titans(ถ้ายังไม่ออกโรง) และTitanic 3D(ถ้ายังไม่ออกโรง) รอวันที่ 1 พฤษภาคม มีเรื่อง Avenger ครับ

wAkie
30th April 2012, 15:34
เท่าที่ทราบ ตอนนี้หนังที่เข้าฉายมีเรื่องWrath of the Titans(ถ้ายังไม่ออกโรง) และTitanic 3D(ถ้ายังไม่ออกโรง) รอวันที่ 1 พฤษภาคม มีเรื่อง Avenger ครับ

ตามนั้นเลย

แต่ดูเหมือน Wrath of the Titans จะออกโรงแล้ว

Avenger วันนี้ก็ฉายแล้วรอบ Midnight