PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากจะถามเกี่ยวกับข้อสอบวัดแววอะครับ

mashiba
1st May 2012, 12:05
คือผมไปสมัครเรียนคอมพิวเตอร์กราฟฟิคปวชมาแล้วคือคนที่ไปสมัครอะมันเต็มเค้าก็เลยให้ทุกคนสอบวัดแววอะครับ ใครเคยผ่านประสบการ์ณสอบวัดแววแล้วมาแนะนำหน่อยครับ แล้วคือผมสงสัยอีกอย่างแนวทางการสอบวัดแววเป็นยังไงครับ แล้วความหมายของการสอบวัดแววคืออะไรครับ งงๆ:confused::confused:

yin29576
1st May 2012, 12:56
ทดสอบความสามารถพื้นฐานละมั้ง แบบใครมีนี้อยู่แ้ล้วก็จะได้ไปสอนนู่นแทนไรประมาณนี้