PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามปัญหาเกมค้างทีครับ(BUG)

wind
1st May 2012, 16:44
ผมเล่น NBA 2K12 เล่นจนจบ playoff ชนะ รับถ้วยเสร็จค้างทุกรอบคาดว่าเป็นที่อาการบัคของตัวเกมแน่นอนมันพอจะมีวิธีแก้ไหมครับใครที่ NBA 2K12 ผ่านจุดนี้ไปได้แนะนำที เซงมาก เล่น Obilvion ก็รับภารกิจไม่ได้ เล่นบาส เจอผ่านด่านไม่ได้อีก เศร้าใจ T_T

ปล. แก้ได้ละครับ โทษที หาอ่านในกุเกิ้ลตั้งนานไม่เจอ พอมาตั้งกระทู้ แล้วไปหาอ่านต่อดันเจอซะงั้น เผื่อใครเป็นเหมือนผม วิธีแก้คือเขาให้ปิด Auto save ก่อนจะเล่นครับ

BringwondaNut
1st May 2012, 21:17
ลองๆ เปิด Run ในวินโดว อื่นๆดูสิครับ