PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ ปัญหาXbox360 หลังจากที่ไม่ได้แตะมานาน

baymind
2nd May 2012, 01:10
ขอโทษทีนะครับ ขอสอบถามหน่อยนึง หลังจากที่ ดองxboxไว้ราวๆ2ปี ไม่ได้มาเล่นเลย แล้ววันนี้ไปซื้อแผ่น วินนิ่ง2012มา มันก็ให้อัพเดทเฟิมแวร์ ผลก็เลย เป็นอย่างที่ท่านๆเดา ผมควรจะทำไงดีครับ

baymind
2nd May 2012, 01:17
ส่งไปร้าน ให้อัพเฟิมแวร์? อัพJtag? หรือว่า มีอะไรดีกว่านี้

ตอนนี้เครื่องผมแกะมายัน dvd driveละ อยากจะอัพเฟิมแวร์เอง แต่ว่า ลิ้งที่แปะๆอยู่ ตามกระทู้ที่สอนๆมา ไฟลมันเสียหรือดาวโหลดไม่ได้ทั้งนั้น