PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยทีครับ The Sims 2 ช่องใส่สูตรไม่ขึ้น

BlackMusician
2nd May 2012, 03:54
ช่วยทีครับ The Sims 2 ช่องใส่สูตรไม่ขึ้น
ทำให้พิมพ์สูตรไม่ได้ ผมกด Ctrl+Shift+C ไม่มีช่องใส่สูตรเลยครับ
ลองทั้งโหมดชีวิต โหมดซื้อของ แล้วก็สร้างบ้าน แต่ตัวเกมก็เล่นได้เป็นปกติ
ใครมีวิธีช่วยทีครับ ขอบคุณครับ:sweat:sweat:sweat

Mustas
2nd May 2012, 03:59
มาถามตอนตี 3 ผมว่า ไปนอนก่อนดีกว่า- - ไม่ก็หา Trainer ใช้เอาง่ายกว่าครับ

BlackMusician
2nd May 2012, 04:11
ออ ไม่เป็นไรครับท่าน ผมได้คำตอบแล้ว
คือผมไปลงโปรแกรม Cursor FX แล้วไอ้โปรแกรมนี้
มันใช้ Hot Key แบบเดียวกันกับเปิดช่องสูตรเกม เดอะซิมซ์
ตอนนี้ผมรีมูฟโปรแกรมออก แล้วก็ใส่สูตรได้ตามปกติครับ
ขอบคุณที่เข้ามาตอบครับท่าน ผมสะเพร่าเองขอโทษทีครับ :o:o:o