PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนถาม ท่านผู้รู้ครับผม เกี่ยวกับ เกมส์ Gangster2

EthanHunt
2nd May 2012, 16:41
ที่ผมรบกวนถามเพราะ มันเป็นเกมส์ที่ผมได้เล่นสมัยเด็กๆอ่ะครับ เมื่อเร็วๆนี้ได้โหลดตัวเกมส์ของที่นี้ไป มันก็เล่นได้อ่ะครับไม่มีปัญหา แต่มันติดตรงที่ว่า ผมอยากเล่น muti กับพวกเพื่อนๆอ่ะครับ ผมจำไม่ได้แล้วว่ามัน สร้างห้องให้เพื่อนๆ Join เข้ามายังไง ในวงแลนเดียวกันอ่ะครับ คือผมเอาไปลงไว้ที่ร้านเกมส์ครับ เจ้าของร้านเค้าอนุญาติ(เพราะเค้าจะเล่นด้วยระลึกความหลัง) ผมไม่ทราบจริงๆครับว่ามัน สร้างห้องและเข้ามาร่วมกันยังไง พยายามหาใน google ค้นแบบ หลายๆรูปแบบล่ะครับ ก็เลยมาถามผู้รู้ใน Joker นี้ดูครับเผื่อจะมีท่านใดช่วยผมได้ ยังไงผมรบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ:yes

EthanHunt
2nd May 2012, 23:10
ไม่มีใครเคยเล่นแบบ muti หรือ รู้จักเกมส์นี้มั้งเลยเหรอ ออกจาสนุกครับโห่....