PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอวิธีสร้างเซิฟเกมออนไลน์หน่อยครับ

balckhold
2nd May 2012, 21:10
ตามหัวข้ออะครับช่วยบอกวิธีทำเซิฟเกมออนไลน์ว่ามันต้องทำยังไงและต้องใช้โปรแกรมอะไรบ้างอะครับ(ถ้าดีช่วยลงโปรแกรมพวกนั้นใหด้วยนะครับ)และขออีกอย่างคือวิธีการที่จะเอาเวปเกมออนไลน์ของเราไปลงในgoogleแบบฟรีอะครับ ขอขอบคุนล่วงหน้าไว้ก่อนนะครับ

duchyzaza
2nd May 2012, 21:13
สคริป มันเยอะ มหาศาลด้วย (บางเกมส์) -.-

balckhold
2nd May 2012, 21:23
ผมพอเข้าใจ ภาษา C นิดหน่อย แต่ผมยังไม่เคยเขียนโปรแกรมเลยเหนบางเวปบอร์ดที่ผมไปดูมาเหมือนเขาจะเอาโปรแกรมเกี่ยวกับเกมออนไลน์มาทำเปนออฟไลน์แล้วก็มาใช้โปรแกรมสร้างเซิฟเองแล้วตามด้วยสร้างตัวละครเองไรพวกเนี้ยอะครับผมไปเหนวิธีทำมันเหมือนง่ายแต่อะครับเลยมาโพสในเว็ปนี้ถามว่าวิธีทำมันทำไง