PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมสงสัยเรื่องการเล่น Co-op

fames14
2nd May 2012, 23:17
1.ผมสงสัยว่า Co-op นี่มันต้องเล่นผ่านเน็ตหรือว่าเล่นโดยเชื่อมสาย Lan กัน ?
2.ถ้าเราเล่นออนไลน์ได้แล้วเราจะเล่น Co-op ได้ด้วยใช่ไหมครับ ?
??????????????????:confused::confused:

วานผู้รู้ช่วยตอบทีครับ !!!! ผมอยากรู้มากครับ ขอบคุณครับ !!!!:help:help

fames14
2nd May 2012, 23:25
คำถามคือจะเล่น Co-Op เกมอะไร 55555 '
ไม่รู้เหมือนกันครับ คือผมอยากรู้ว่ามันต้องเล่นผ่านเน็ต หรือว่าต้องเชื่อมสาย Lan ระหว่างเครื่องคอมสองเครื่องครับ
คือว่าผมอยากเล่นเกม Ghost Recon Future Soldier ผมกะว่าจะซื้อคีย์แล้วผมอยากรู้ว่าเมื่อซื้อคีย์มาแล้วนอกจากจะเล่นออนไลน์ได้แล้วมันเล่น Coop ได้รึเปล่า ?

DeadCarnival
3rd May 2012, 00:23
ไม่รู้เหมือนกันครับ คือผมอยากรู้ว่ามันต้องเล่นผ่านเน็ต หรือว่าต้องเชื่อมสาย Lan ระหว่างเครื่องคอมสองเครื่องครับ
คือว่าผมอยากเล่นเกม Ghost Recon Future Soldier ผมกะว่าจะซื้อคีย์แล้วผมอยากรู้ว่าเมื่อซื้อคีย์มาแล้วนอกจากจะเล่นออนไลน์ได้แล้วมันเล่น Coop ได้รึเปล่า ?

ถ้าใน Console ซื้อคีย์แท้มาก็เล่นด้วยกันได้แน่นอนสิครับ