PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำร้านเกมแผ่นแท้ที่โคราชให้หน่อยครับ

hamaki
3rd May 2012, 09:53
ช่วยแนะนำร้านเกมแผ่นแท้ที่โคราชให้หน่อยครับ ถ้าอยู่ใน เดอะมอลได้ยิ่งดีครับ ขอบคุณมากครับ

thekrof
3rd May 2012, 10:10
ลองไปดูที่ IT ชั้นที่ 3 ครับ ขายถูก ผมซื้อมาแล้วหลายเกม(แผ่นแท้นะ)

Supern00b
3rd May 2012, 11:55
ลองไปดูที่ IT ชั้นที่ 3 ครับ ขายถูก ผมซื้อมาแล้วหลายเกม(แผ่นแท้นะ)

ตึก IT มีเกมส์แท้ด้วยเหรอฮ๊ะ เดี๋ยวไปดูก่อนวันนี้ละครับ พอดี เคยไปแต่หาที่ขายเกมส์ไม่เจอ =,= เลยซื้อแต่ แผ่น เถื่อน อยู่ mall ชั้นใต้ดินหะ :o