PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผิดหมวดลบได้ทันทีนะครับ มีปัญหาเล็กน้อย

Tuksido
3rd May 2012, 19:21
คือผมซื้อเกมๆหนึ่งมาคือ sam3 แล้วทีนี้ผมโหลดอะไรเสร็จเรียบร้อยละ เล่นไปได้นิดหน่อย ผม restart คอมก็ปกติดี พอผ่านไปสักสองสามวัน เปิดคอมขึ้นมาเกม sam3 ได้หายไปแต่เกมอื่นยังอยู่ (แต่ไอ่ตรงที่downloadของsteamยังอยู่) ผมก็ไม่ได้เอะใจหรืออย่างไรผมก็โหลดไปเรื่อยๆ จนกระทั่งโหลดเสร็จ ผมก็ปล่อยทิ้งไว้นั้นละ แล้วปัญหาเดิมก็เกิดขึ้นคือ เกมหาไปอีกแล้ว

:ask ปัญหาเกิดจากอะไร ปัญหานั้นแก้ได้ไหม ถ้าไม่ได้ ควรทำยังไง

Tuksido
3rd May 2012, 19:31
ไม่ครับ (แต่ว่ามันคืออะไรเหรอครับ)