PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่น Saint row the third ไม่ผ่านช่วยทีครับ ด่านที่เวลาเราเล่นตกลงจากโคมไฟอ่ะครับ โดนไออ้วนต่อยตายทุกทีเลย

Fredom
3rd May 2012, 19:49
เล่น Saint row the third ไม่ผ่านช่วยทีครับ ด่านที่เวลาเราเล่นตกลงจากโคมไฟอ่ะครับ โดนไออ้วนต่อยตายทุกทีเลย

Fredom
3rd May 2012, 20:04
มันไม่ตายน่ะสิ

Supern00b
4th May 2012, 15:07
เล่น Saint row the third ไม่ผ่านช่วยทีครับ ด่านที่เวลาเราเล่นตกลงจากโคมไฟอ่ะครับ โดนไออ้วนต่อยตายทุกทีเลย

เกมส์บัคหรือเปล่าครับ แต่ตอนผมเล่น ท่าจำไม่ผิดนะครับ จะมีเพื่อนมายิงช่วยเรานะครับ แล้ว ไอ้อ้วนมันก็หลุดลงไป หรือว่าผมก็บัคด้วยแต่ผมเล่นแล้วผ่านครับ

ลองหา update มาลงดูครับ

magic321
4th August 2012, 15:38

ยิงหน้ามันให้เลือดลดก่อน นิดนึงครับ แล้วค่อยยิงมือมัน จะหลุดไปเอง