PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : หาเพื่อนเล่น Total War Shogun 2 ครับ

BestG036
3rd May 2012, 20:44
พอดีจัดทันตอนมัน Sale ราคาลง

แต่ไม่มีเพื่อนเล่นเลยครับถ้าว่างๆก็แอดมาเล่นเป็นเพื่อนหน่อยครับ

หรือใครเล่นไม่เป็นผมก็ช่วยสอนได้ครับเล่นจนเป็นเกือบจะทุกซอกมุมแล้ว (ถึงจะไม่ค่อยเก่ง)

steam
ID : Macross U.N Spacy

beambeam123
3rd May 2012, 20:47
แงะ ผมเข้า steam ไม่ได้ง่ะ - -

mamamiyaok
3rd May 2012, 20:53
ตอนนี้เล่น total war shogun 2 fall of the samurai อยู่เลยอยากได้สูตรใครมีแบ่งบางดิ

borinot
3rd May 2012, 22:05
ภาคไหนครับถ้า last samurai ผมเล่นอยู่

Yothin35
3rd May 2012, 22:06
แอด Steam มาครับ -Thi[N]-

BestG036
3rd May 2012, 23:02
ภาค 2 ธรรมดาครับ พอดีราคามันแค่ 300 กว่าๆเลยรีบซื้อมา ผมยังไม่สนใจ FOS เท่าไหร่น่ะครับ

killkinglion
3rd May 2012, 23:32
ภาคธรรมดาเพื่อนไม่ค่อยมีเล่นแล้วมั้งครับ

ภาคธรรมดายูนิทสู้ FOTS ไม่ได้หรอก นอกจากต้องฉลาด ambush จริงๆ(และต้องฉลาดมากๆ)

yin29576
3rd May 2012, 23:34
คือผมซื้อมาแล้วอะครับ ไม่เคยเล่น Serie นี้มาก่อน ซื้อตอนลดเหมือนกัน แต่ลองเล่นดูแล้ว ยังจับจุดมันของเกมไม่เจอเลยอะครับ หรือว่าผมเล่นไม่เป็น

ไม่ใช่แขวะ จริงๆ นะครับ แต่เหมือนผมจะเล่นไม่เป็นมากกว่า สอนหน่อย แล้วจังหวะ + ผมรู้สึกมันสั่ง Unit ไม่ค่อยแจ่มเลย - -"

Yothin35
3rd May 2012, 23:35
ภาคธรรมดาเพื่อนไม่ค่อยมีเล่นแล้วมั้งครับ

ภาคธรรมดายูนิทสู้ FOTS ไม่ได้หรอก นอกจากต้องฉลาด ambush จริงๆ(และต้องฉลาดมากๆ)
เห็นด้วยมากๆครับ -_- เจอปืนใหญ่ยิงแม่ทัพตกม้าตลอด

คือผมซื้อมาแล้วอะครับ ไม่เคยเล่น Serie นี้มาก่อน ซื้อตอนลดเหมือนกัน แต่ลองเล่นดูแล้ว ยังจับจุดมันของเกมไม่เจอเลยอะครับ หรือว่าผมเล่นไม่เป็น

ไม่ใช่แขวะ จริงๆ นะครับ แต่เหมือนผมจะเล่นไม่เป็นมากกว่า สอนหน่อย แล้วจังหวะ + ผมรู้สึกมันสั่ง Unit ไม่ค่อยแจ่มเลย - -"

ชื่อสตีมอะไรหรอครับ หาเพื่อนเล่นอยู่เหมือนกัน -_-

pza00007
3rd May 2012, 23:42
ID: pza00007

ผมเล่นภาคธรรมดานะ

ติดBattlefield 3มากไปหน่อยไม่ค่อยได้เล่นเลยตอนนี้กลับมาเล่นแล้ว ^ ^

ปล.อยากเล่นภาคfall of the samuraiมากๆแต่ไม่มีตังซื้อ ^ ^

BestG036
3rd May 2012, 23:49

นั่นยังไม่เท่าไหร่ครับ ผมลองเล่น Custom match แล้วเล่น Very hard Unit โครตมหาโง่เลยครับ โง่มาก สั่งอะไรไม่เป็นสั่งเดินช้ามากแถมไม่เก่งเลยแพ้ชาวนาธรรมดา -.- ซามูไรแท้ๆ