PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ชอบนิสัยคนต่างประเทศใน BF3 มากครับ

Resistance
3rd May 2012, 20:56
ผมเล่นด่านรถไฟใต้ดิน ฝั่ง US โหมดยึดธงครับตอนแรก ก็เสียเปรียบอยู่ ยึดธง C ได้ธงเดียว ปาระเบิดกันเพลิน - -"

พอไปสักๆผมขึ้นบันได 2 ก็งงอยู่ทำไม ฝั่ง RU ถึงไม่มีคนเลยก็ไม่สนใจ

วิ่งออกไปยึดธง A ก็ยึดได้ไม่แปลกใจอะไร

ทีนี้เปิดสกอ ดู ที่ 1 มัน คิว 190+ ตาย 0 แบบนี้ใช่เลยแฮคเกอ:(

ก็เซงๆอะครับ เลยวิ่งเล่นวิ่งไปวิ่งมาเจอ ฝรั่งข้างเดียวกันกับผมกำลังบัง ไอคนที่แฮกเผื่อไม่ให้มันยิง
บังแบบดันๆไปให้สุดทางอะครับแล้วอีกฝั่งเขาก็ร่วมมือด้วย โดยการไม่ยิงฝั่งผม:eek:

มันเป็นสิ่งที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อนจริงๆ เป็นเซิฟไทยคงปล่อยไปหละ อยากโปรก็โปรก็โปรไปไม่สนใจ
ถ้าคนไทยทำได้อย่างนี้ สังคมออนไล คงดีกว่านี้เยอะ

ปล.เสียดายผมไม่เก่งภาษาอังกฤษเลยไม่รู้ว่าเขาพูดไรกันบ้าง

SGT.Kaigitti Taar DarkNes
3rd May 2012, 21:03
ซึ้งเลยอะ:eek:

markkingza11
3rd May 2012, 21:06
YOU GOOD Solider!

manU__gig
3rd May 2012, 22:26
สุดยอดอ่ะนาย

HOLOGRAM
3rd May 2012, 22:28
เล่นกับฝรั่งสนุกดีครับ บางทีเจออะไร Fail!!! ฮามาก ถ้า ENG ไม่แข็งก็พูดๆนู้นนี่ไปเหอะ เซิฟ XtG ครับ ลองหาดูสนุก

Rotten_apple
3rd May 2012, 22:36
เซิพยุโรปมีเซิพไหนปิงน้อยๆมั่งอ่ะ

yin29576
3rd May 2012, 22:42
น่าจะใช้ frap ถ่ายรูปมา อยากเห็น :o

Nut_crazyboy
3rd May 2012, 22:48
ใช่ครับ ฝรั่งเค้าเล่นดีกว่าคนไทยเยอะ ผมชอบตรงที่ ทีมเวิรค ของฝรั่งนี้แหละ เค้าแทคทีมกันดี ไม่ทิ้งกันแม้แต่คนที่ ไม่เก่งเค้าก็ช่วยกัน ชอบตรงนี้แหละ แต่ไม่ดีก็มีแต่ส่วนน้อย
ใครจะเล่นแอดผมได้ นะ Crazyman_lonely

HOLOGRAM
3rd May 2012, 22:50
เซิพยุโรปมีเซิพไหนปิงน้อยๆมั่งอ่ะ

เห้ย นี่นาย ปล. ผมเล่นเซิฟของอเมริกาอ่ะ ปิงไม่ต่ำกว่า 300 แต่ก็ไม่มีปัญหาอะไร เพราะเซิฟที่ผมเล่นเป็น Mode Hardcore ยิงแปปเดียวตาย

yin29576
3rd May 2012, 23:07
^
^
^
^

๋Jack kill giant น่าดู :o

Resistance
3rd May 2012, 23:08
เห็นได้ชัดว่า เกมเมอร์ไทยกับต่างชาติเป็นยังไงครับ คนล้ะชั้นกันครับ
คนไทย(บางส่วน) >> ถ้าได้โปรมา "กรูไม่สนใครหลอก"
ต่างชาติ(ส่วนมาก) >> ไม่เบียดเบียนคนอื่นดีกว่า เล่นไปเดี่ยวก็เบื่อ ไม่ได้อะไร

เห็นได้ชัดมากครับ

น่าจะใช้ frap ถ่ายรูปมา อยากเห็น :o

ไม่คิดว่าจะเกิด เหตุการดีๆ แบบนี้อะสิครับ:o

ใช่ครับ ฝรั่งเค้าเล่นดีกว่าคนไทยเยอะ ผมชอบตรงที่ ทีมเวิรค ของฝรั่งนี้แหละ เค้าแทคทีมกันดี ไม่ทิ้งกันแม้แต่คนที่ ไม่เก่งเค้าก็ช่วยกัน ชอบตรงนี้แหละ แต่ไม่ดีก็มีแต่ส่วนน้อย
ใครจะเล่นแอดผมได้ นะ Crazyman_lonely

อันนี้เห็นด้วยนะครับ แต่ถ้าด่านกว้างๆหละก็ :o
แอดไปแล้วนะครับ

อเมริกา อะครับ ปิง ไม่เกิน 400

~FeaR~
3rd May 2012, 23:31
HEY GUYS,CAN I KISS YOU ALL ??? <3

ผมเล่นแต่ COD MW3 เถื่อน ไม่เคยเจอซึ้งๆแบบนี้เลยอ่ะครับ พอเจอ Aimbot ที ไอคนที่อยู่ฝั่ง Aimbot ก็เงียบ ไม่ว่าอะไร ไออีกฝั่งก็ด่าๆไปสิ ไม่ได้ช่วยอะไรเลย Admin มันก็หายหัวไปไหนไม่รู้