PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามชาวJoker เรื่องการเขียนเว็บหน่อยครับ

ballpoi007
3rd May 2012, 23:04
คือผมเขียนเว็บขึ้นมาเว็บ1

ใส่รูปได้ละฮะ ต้องเปลี่ยนเป็นUTF-8 - -*

เหลื่อแต่ลบ .html ที่มันตามข้างหลังเว็บใครรู้ช่วยที่ครับผม

เช่น www.bnshop.co.cc/site.html

นี้เว็บผม www.bnshop.co.cc ขอบคุณล่วงหน้า

ballpoi007
4th May 2012, 02:23
ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

richter
4th May 2012, 02:29
มันลบไม่ได้ครับ แล้วเขาไม่ได้ลบกันนะครับ ใช้ web.config ตั้งให้เป็นค่าปริยายแล้วเรียกแค่โฟลเดอร์แทน
ซึ่งสำหรับ html แล้ว ชื่อปริยายคือ index ครับ

Smion
4th May 2012, 02:44
นี้เว็บผมนะครับฝากด้วย

www.smurf-designa.ob.tc ลองเข้าไปดูของผมดิ

ผมรับจ้างออกแบบเว็บอะ

ballpoi007
4th May 2012, 04:27
นี้เว็บผมนะครับฝากด้วย

www.smurf-designa.ob.tc ลองเข้าไปดูของผมดิ

ผมรับจ้างออกแบบเว็บอะ

ทำไหมราคามันโหดจังเลยนาย 100200 แสน200บาท- -*เข้

เออนายใส่Code Mouse ตรงส่วนไหน เราใส่ไปตรงBodyละแมงไม่ขึ้น- -*

ตอนเรากดPreview ไม่ขึ้น

เออแล้วอีกอย่าง นายใส่Codeห้ามคลิ๊กขวา ด้วยตรงนี้ เราก็กดPreview ไม่ขึ้น หรือต้องแสดงผลกับ

บราวเซอร์ จริงบอกที่ละกัน

ballpoi007
4th May 2012, 04:29
มันลบไม่ได้ครับ แล้วเขาไม่ได้ลบกันนะครับ ใช้ web.config ตั้งให้เป็นค่าปริยายแล้วเรียกแค่โฟลเดอร์แทน
ซึ่งสำหรับ html แล้ว ชื่อปริยายคือ index ครับ

เออแล้วสรุป ทำให้มัน เปลี่ยนเป็นชื่ออื่นได้ไหมครับ

ไม่ต้องลบ ต้องสร้างโฟร์เดอร์เก็บมันหรือยังไงครับ

หรือใส่ Codeขอบคุณล่วงหน้าเลย