PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเล่นhardtime มาเเชร์กันหน่อย

mrkak
3rd May 2012, 23:32
วันนี้ผมจะพูดถึงเกมๆนึงชื่อว่าhard time ท่านอาจจะไม่เคยได้ยินผมเจอระหว่างนั่งหากระมู้ pcdownloadครับ
ขออภัยจำมิได้ว่าของท่านใดครับ
ใครยังไม่รู้ว่าเเนวใหนผมก็บอกว่าเลยละกันครับ
เกมนี้ถึงกราฟฟิกจะกากๆเเต่ไอเดียบรรเจิดมากครับ
เราจะเป็นนักโทษ(มันให้เลือกผมก็ไม่รู้ตํ่าสุดก็36วันมากสุดก็50กว่าวันมั้ง)
เเล้วเราต้องเอาชีวิตรอดมาให้ได้โดยจะมีไอนักโทษเกรียนมีเเก๊งในนั้นมีอาวุธ
เเต่การมีเรื่องกับนักโทษอีกคนมันจะมีเจ้าหน้าที่เข้ามาเสือกทุกครั้งเเละท้าคุณต่อยเจ้าหน้าที่คุณก็จะติดคุกเพิ่มขึ้นไปอีก

http://www.youtube.com/watch?v=_QOLU0Jlqvg&feature=related
จะมีค่าสุขภาพกับอารมสำคัญมากถ้าสุขภาพหมดก็ตายเเต่บางครั้งก็ฟื้นคืนชีพได้(บางครั้งตายเฉยเลย)
อารมถ้าไม่ดูมันนักโทษคุณจะไปต่อยชาวบ้านไม่เลือกหน้าลองเล่นกันดู
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ถึงคนที่เคยเล่นเเล้ว
ผมว่าคุณอาจเป็นเหมือนผมตอนเเรกเป็นคนดีเริ่มเล่นสักพักนึงไปมีเรื่องเริ่มอีกสักพักเผลอไปฆ่าคน
พอหลังๆเน้นฆ่าคนเอามันเเล้ว55
ของผมในคุกตอนนั้นเเอบฆ่าไป1คนเเล้วกลับเข้ามาใหม่เหลือ3-4คนเเล้วก็นอนไปตื่นมาอีกทีเจ้าหน้าที่นอนตายอยู่ผมจึงลงมือเคลียกับไอ4คนที่เหลือ55ตายห่าหมดไม่โดนจับด้วย กว่าจะตายผมฆ่าไปเเล้วประมาณ10กว่าคน เทคนิคการฆ่าคือให้ไปหาดาบไม่ก็มีดมาทิ้งไว้ในกรงเรา(อย่าให้เจ้าหน้าที่เห็น)
หลังจากนั้นก็ต่อยเหยื่อให้ตามมาที่ห้องเเล้วก็จับทุ่มเเล้วก็หยิบมีดมาสังหาร
ปล.เจ้าหน้าที่เเม่งชอบเสือกประจำผมโดนจับมาหลายรอบเเล้ว55

gioka123456
4th May 2012, 09:19
ผมใช้สูตร 555 +ให้หมด str int agi

suradet55
4th May 2012, 09:43
ตอนนี้ผมได้อยู่ คุกตะวันออก หรือ ตก ไม่แน่ใจ ใส่ชุดสีเขียว ไม่เคยโกงครับ อันนี้ภูมิใจ เวลา 13.00 ไปกินข้าว(ไม่ได้กินจานเดียว โต๊ะไหนมีข้าวกินหมด) เวลาป่วย เลือดแดงให้ไปนอนห้องพยาบาล เวลามีเลือดออกระวังให้ดีให้รีบไปอาบน้ำให้สะอาดจะทำให้ แขนขาไม่หลุด

ผมรู้ว่าทำไมถึงยาก เพราะถ้าเราฆ่าคนหนึ่งคนลูกน้องมันก็จะมาต่อยกับเรา ถ้าเราฆ่าลูกน้องมัน ลูกน้องก็จะมาอีก เรื่อยๆ เลย ตอนนี้ผมมีชื่อเสียงมากทำให้เวลาต่อยกับใคร มันจะบอกว่า เราเป็นเพื่อนกันไหม ผมตอบว่า yes make friend

มีปัญหาอะไรสอบถามได้ครับ ผมออกจากคุกได้แล้ว

ป.ล.เจ้าของกระทู้ใช้แค่มีดผมใช้ปืน 555

Napon
4th May 2012, 09:44
เล่นเหมือนกันครับ สนุก ดีแต่เบื่อตรงที่ ผู้คุม กับ นักโทษ ตีกันทั้งวันทั้งคืนเลยอ่ะ
และก็อยู่ดี ๆ มันก็มาหาเรื่องเรา :mad:

Mustas
4th May 2012, 09:48
ลากฆ่าในห้องน้ำง่ายๆ เอาปืน ไว้ในห้องน้ำ เจอใคร ก็ยิงมันนั้นและ

suradet55
4th May 2012, 09:52
ลากฆ่าในห้องน้ำง่ายๆ เอาปืน ไว้ในห้องน้ำ เจอใคร ก็ยิงมันนั้นและ

ลากยังไงเหรอครับ สอนหน่อย??

mrkak
4th May 2012, 12:16
ลกายังไงช่วยบอกทีครับเผอิญผมไม่รู้เเฮะๆ
ปืนถ้าเป็นไปได้ผมก็อยากจะใช้เเต่หาจังหวะยาก+กระสุนหมดผมจึงใช้มีด
สนุกมากโคตรเกลียดผู้คุมเลยผมไปต่อยผู้คุมเเล้วโดนจับก็ต่อยไปเรื่อยๆผลสุดท้ายมันก็ยอมให้เราไปฝั่งตะวันตก55
สำหรับคนไม่รู้สูตรก็จะบอกละกันครับ
อย่าใช้จะดีจะได้มัน

กด +หรือ-
เเล้วตามด้วยปุ่มต่อไปนี้
ปุ่มe จะเพิ่มเลือด
ปุ่มh จะเพิ่มอารม
ปุ่มm เพิ่มเงิน
ปุ่มa เพิ่มagi
ปุ่มs เพิ่มsterg
ปุ่มi เพิ่มint
ปุ่มr เพิ่มชื่อเสียง
เวลาจะบังคับคนอื่นกดalt+tabมันจะไปอยู่ในร่างคนอื่น(ไปสิงผู้คุมกลับโดนนักโทษขู่อีกเเม่งเอ้ย)
เวลากินผมก็กินหมดทุกจาน55กินอาหารอะครับดีที่สุดเพิ่มได้เยอะปัจจุบันหาโหลดยากเเฮะ55

LeoECQ
4th May 2012, 14:10
เล่นยุเคยแต่ฆ่าผู้คุมแขนขาด2ข้าง ขา 2 ข้าง หัวเกือบหลุด - -

Volcanus
4th May 2012, 14:15
ผมอัพเองครับ ^^"

mrkak
6th May 2012, 22:20
อะฮ้าขอบคุณสำหรับเกมดีๆนะครับเกมมันตกกระทู้ไปเเย้วเดี๊ยวผมจะไปขุดกระทู้นั้นมาอีกรอบ