PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขออนุญาติผิดหมวก [Batman Arkham City] Help Me Please

kaab002
4th May 2012, 09:48
เกมส์ Batman Arkgham city ผมโหลดลงตามปกติ ไฟล์ ISO แต่ในแผ่นไม่มี Game for windows มาไห้ ผมก็ไปหาโหลดเอง พอโหลดมาเสร็จเข้าเกมส์ไปแล้วก็ไม่มี แทบ Game for windows
ขึ้นมาเลย กดในตัวเลือกก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นช่วยด้วยครับ กดHome ไปแล้วทำทุกวิธีทางก็ยังไม่ได้ครับ ผู้รู้รบกวนนิดนึงครับ

ปล.ผมไปโพสหมวดอื่นแล้วแต่ไม่มีใครตอบเลยช่วยด้วยนะครับ

kaab002
4th May 2012, 10:05
ขอบพระคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ T_T หรือใครมีวิธี save ได้นอกจาก Game for windows - Live อีกอะครับรบกวนช่วยหน่อย

jirayu350z
4th May 2012, 10:55
ใช้วิธีเดียวกับ Lost Planet อ่ะครับ กดสมัครไปก็ได้ และเลือกที่มัน ขีดเส้นใต้ไปเลยยย :declare

dragonball-0
4th May 2012, 11:13
ลองไปหาโหลด Ver. gfwlive 3.5.50.0 มาลงดูครับ ประมาณ 70mb+ ตอนแรกผมก็มีปัญหานี้เหมือนกันครับ แต่พอลงตัวนี้แล้วได้ครับ

TsunaYoshi
11th May 2012, 18:41
เกมส์ Batman Arkgham city ผมโหลดลงตามปกติ ไฟล์ ISO แต่ในแผ่นไม่มี Game for windows มาไห้ ผมก็ไปหาโหลดเอง พอโหลดมาเสร็จเข้าเกมส์ไปแล้วก็ไม่มี แทบ Game for windows
ขึ้นมาเลย กดในตัวเลือกก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นช่วยด้วยครับ กดHome ไปแล้วทำทุกวิธีทางก็ยังไม่ได้ครับ ผู้รู้รบกวนนิดนึงครับ

ปล.ผมไปโพสหมวดอื่นแล้วแต่ไม่มีใครตอบเลยช่วยด้วยนะครับ

http://www.mediafire.com/download.php?ufbdrurmncnkqv4

ถ้ามี GFWL ตัวเก่าให้ลบก่อนแล้วลงตัวนี้ครับ ได้ชัวร์