PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อาจจะผิดหมวด แต่มันติดใจเลยอยากจะถาม

freemo23
4th May 2012, 15:26
:ask
คุณคิดยังไงกับพวกที่ก๊อปลิ้งของคนที่สาระเวลาอันมีค่าของเค้ามาอัพเกมให้เราแล้วเจอพวกเนียนบอกอัพครั้งแรกแล้วเอาลิ้งของคนพวกนั้นมาลง ?

ผมพึ่งเจอเมื่อกี้แล้วอีกหลาย ๆ ครั้งก่อนหน้านี้ มันคิดมั้งไหมว่ากว่าจะได้แต่ละอันมันใช้เวลานานแค่ไหนแล้วมาบอกว่าเป็นของตัวเองแบบนี้ วู้ !!:dntknw (ที่เจอคือพวกไม่ให้เครดิตแล้วบอกว่าของตัวเอง)

yuttipron
4th May 2012, 15:36
ทำอะไรรู้อยู่เเก่ใจครับถ้าเค้าทำเเล้วเค้ามีความสุขก็เชิญตามสบาย
ส่วนตัวถ้าผมไปทำเเบบนั้นผมไม่มีความสุขนะไม่ภูมิใจด้วยที่เอาผลงานของคนอื่นมาเเอบอ้างเเบบนี้

JACKNOTHiNG
4th May 2012, 16:46
ตัวเองรู้ดีที่สุดครับว่าทำไรลงไป

oam_kab
4th May 2012, 17:03
ผิดหมวดเน้อ..
อย่างที่คุณ yuttipron เขียนไว้ ปล่อยเขาไปครับพวกเราก็รู้นิว่าไม่ใช่งานของเขาถ้าไปเจอพวกที่เเอบอ้างขึ้นมา เราก็ทำให้เขารู้สึกว่าสิ่งที่เขาทำมันผิดสังคมของเราไม่อาจที่จะทำใจยอมรับเเละทำเป็นไม่รู้ไม่เห็นกับสิ่งที่เกิดขึ้นได้