PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการอัพโหลดเกมใน one2up หน่อยครับ

longtest
4th May 2012, 23:18
คือว่าเคยได้ยินมาว่าครบ 1 เดือนแล้วถ้าไม่มีคนโหลดจะโดนลบไฟล์

ก็ผมกลัวว่าถ้าอัพโหลดเกมใน one2up แล้วเอามาแจกแล้วอยู่ๆวันนึงกระทู้ตกไปแล้วไม่้มีคนโหลด

แต่ถ้ามีโหลดสักคนแล้วแล้วพอครบ 1 เดือนจะยังโดนลบไฟล์ไหมครับ

newchamea
4th May 2012, 23:43
ผมก็ไม่รู้นะว่าไฟล์จะโดนลบเมื่อไรยังไง แต่ผมจะสำรองไฟล์เกมนั้นๆ ไว้ ไม่ว่าจะมีคนโหลดหรือไม่ ถ้าเกิดมีคนมาโหลดเขาบอกไฟล์เสียก็อัพใหม่ไปอ่ะครับ(นี่ที่ผมทำนะครับ รอดูท่านอื่นๆไป)

yin29576
5th May 2012, 00:10
ผมเคยใช้แต่ MF แบบสมัคร User แล้วอัพไว้ใน User ของเราอะครับ หลายปีแล้ว ยังไม่โดนลบซักไฟล์

longtest
5th May 2012, 11:27
ผมเคยใช้แต่ MF แบบสมัคร User แล้วอัพไว้ใน User ของเราอะครับ หลายปีแล้ว ยังไม่โดนลบซักไฟล์
ของ one2up มันอัพได้ทีละหลายๆ MB ไงผมเลยอยากลองใช้