PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามผู้รู้เรื่องการปลูก จอน/หนวด/เครา หน่อยครับ

Cullen
5th May 2012, 00:21
ทำยังไงให้มันขึ้นเร็ว ๆ เหรอครับ ใครพอจะรู้บ้าง
ผมจะ 18 แล้ว จอนมันไม่มีเลย :sweat มีแต่เคราหรอมแหรม ดูละน่าเกลียด

อยากให้จอนมันขึ้นน่ะครับ พอจะทำยังไงได้บ้าง

diawnaja
5th May 2012, 00:42
ผม 17 หนวดไม่ขึ้นเลยครับ เป็นคนขนไม่ค่อยมี อยากมีหนวด

แต่พี่สาวผมนี่สิขนอย่างเยอะ

muek9999
5th May 2012, 10:08
คุณก็แค่สระผมทุกวันเป็นประจำครับ ไว้ไปนานนนนนนๆ มันจะขึ้นมาเองครับ ของผมใช้เวลาไว้นานมาก ต้องให้ตรงจอนสั้นๆของคุณอะมันหนาก่อนพอมันหนาแล้วก็เตรียมตัวไว้จอนยาว ได้เลย

ปล.ผมว่าแล้วแต่คนนะครับ