PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอแนวทางหรือบทสรุป Test Drive Unlimited 1

tiyamo98
5th May 2012, 13:03
ขอแนวทางการเล่นหน่อยพอดีพึ่งเล่น อยากรู้จุดประสงค์ของมันคืออะไร

วันๆต้องทำอะไรบ้าง แล้วกดปุ่นไหนเป็นอะไรบ้าง

มีบทสรุปไหม ขอบคุณครับ

ไม่ค่อยเก่งด้านเกมส์ เก่งด้านถาม อิอิ ล้อเล่นครับ ^^

tiyamo98
6th May 2012, 10:47
ขอดันหน่อยน้า !!

killkinglion
6th May 2012, 11:16
บทสรุปไม่ค่อยมีอะไรมั้ง ลืมๆหมดละ

แต่ที่รู้คร่าวๆคือ ตัวเราได้ทริปไปเที่ยวเกาะฮาวาย แล้วมันเจอรถซิ่งเยอะ มันก็เลยเช่ารถซิ่งคันแรกของมันแล้วไปแข่งเก็บเงินซื้อรถตัวเอง

ทั้งชีวิตอยู่บนเกาะฮาวายนั่นแหละครับ ซื้อบ้านซื้อรถอะไร ตามใจชอบ

เกมนี้หลังๆจะเริ่มยากและน่าเบื่อน่ะ แข่งทีนึง 200km ใครจะไปเล่น :sweat