PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ความรักของผมควรทำยังไงดี

One'More'Time
5th May 2012, 14:49
สวัสดีครับชาย Jokergameth ทุกคนนะครับวันนี้ผมจะมีเรื่องความรักมาเล่าให้ฟังครับ

ความรักของผมนั้น น่าจะเป็นรักเค้าข้างเดียวหรือปล่าวนะ ที่เป็นอย่างงี้เพราะอะไรเดี่ยวเล่าให้ฟังครับ
ครับตอนนี้ผมอยู่ ม.4 เเล้วครับ แหะๆ ที่ว่ารักข้างเดียวของผมนั้น คือผมไปแอบรักผู้หฺญิงคนนึง เธอชื่อบุมครับ จริงๆอยากบอกว่า ตั้งแต่ เกิดเลยเเล้วกันผมไม่มีแฟนนะไม่เคยเลย หน้าก็ไม่ก็ได้แย่อะไรนนะครับ จริงผมเป็นคนโลกส่วนตัวสูงครับ

เคยมีผู้หญิงมา คือแบบว่าผมไปนั่งอ่านหนังสือในห้องสมุดจากนนั้นเธอคนนั้นเดินเข้ามาเเล้วเอาดอกกุลาบให้ครับ ตอนนั้นผมทำไรไม่ถูก แหะเพราะเป็นครั้งแรกนิ ผมเลยปฏิเสธครับ เธอนั้นร้องไห้ ตอนนั้นผมรู้สึกเสียใจ ผมน่าจะรับดอกไม้ของเธอคนนั้นไว้แต่ผมก็ไม่ทำ T^T

จากนั้นผมก็เข้ามาโรงเรียนแห่งหนึ่งตอน ม.1 ครับผมได้เจอเธอคนนั้นชื่อ บุม นิสัยเธอคือไม่เหมือนสาว BB อ่ะนะใครไม่เข้าใจก็คือ สาวBB คือสาวที่ชอบแต่งหน้าตาทำให้ตัวเองขาวๆทาลิป ต่างๆน่า คือผมไม่ชอบคนอย่างงี้

ผมก็เล่นกับเธอ แบบสนุกๆไม่คิดไรมาก แกล้งมั้งไรพวกนี้ วันนึงเพื่อนผมมันได้ชิงงจีบไปก่อน จีบติดซะด้วย อ๊ากกกก!!
เพื่อนผมคบกระ บุม นานมว๊าก คือประมาณ ม.2 ถึง ม.3 ผมก็เล่นด้วยกันกับบุมครับ เล่นๆนะ แต่วันนึงคนในห้องก็แซวว่าผม รักบุม เหรอไรพวกนี้ผมก็ปฏิเสธไป (ทั้งๆที่ผมแอบรักอยู่) แต่ไม่กล้ายอมรับกลัวมีเรื่องกระแฟนเค้าครับ

ขอเล่นนิดนึงเพื่อนผมคนนี้ไม่เชิงว่าเพื่อนครับ ประมาณแบบว่าคนอยู่ บ้านใกล้ๆกันเฉยๆ นิสัยของเค้าก็เป็น นักเลงๆ นะ แบบทำไร หาวๆ อ่ะนะผมเลยไม่ได้พูดก่ะเค้าบ่อย

วันนั้นผมจำได้ว่า ผม ไม่สบาย 1 วันมั้ง (คือมันเกิดเรื่องตอนผมไม่มาโรงเรียนครับ คือครูเค้าไปเจอ บุมกระแฟน กำลังนั่งอยู่ด้วยกันเเล้วกำลังจะทำ แบบว่า รวนลาม อ่ะนะครูมาเจอเลยเชิญ ย้ายออกไปเรียนคนละทีเพื่อปรับเปลี่ยน ฟติกรรม

ครับผมมาอีกวันผมส่งสัยว่า บุมหายไปไหนนะ ไม่มา 2 วันเเล้วผมก็ส่งสัยไป ถามครู ครูก็บอกว่าโดนย้ายผมอึงไปเลย ไม่น่าาาา บุมม
บุม คง เลิกก่ะแฟนเเล้วมั้งครับ เพราะพ่อแม่เค้ารู้เลยห้ามให้ 2 คนพบกัน

ตอนนี้ ม.4 บุมเค้าก็มาเข้าโรงเรียน เดียวก่ะผมครับ แฟนเค้าก็เข้าด้วย T^T แต่เค้าเลิกกันเเล้วหรือยังนะ ถ้าเลิกเเล้ว ผมจะขอจีบเธอคนนั้นได้มั้ย :giveheart

ใครพอมีวิธีจีบสาวๆ มั้งครับ พอดีผมไม่เคยทำเลย เวลาเจอผู้หญิงน่ารักๆ คุยด้วยก็อาย ไม่กล้าพูดครับแปลกๆเน้อ

Spermz
5th May 2012, 17:05
เลิกอายแล้วบุกเข้าไปหาเลยครับ ไม่ต้องคิดมาก ถามเลยว่า มีแฟนรึยัง คบกับใครอยู่ ถ้ามีเจ้าของแล้วก็ค่อยรามือครับ