PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อย คับ SNIPER ELITE V2 ไม่ผ่าน

kritsada666
5th May 2012, 18:57
พี่ ครับ ไอ่ด่าน ที่ให้ช่วยตัวประกันอ่ะ ครับ ที่มีทหาร 3 คน คนหนึ่งถือปืนสั้นจะยิงตัวประกัน ผ่านยังไงหรอ คับ ผมเล่นกี่ทีก็ไม่ผ่านสักที คับ ขอบคุณ ครับ :thank

HAWKIEZ
5th May 2012, 19:01
ก็กด E เเล้วก็ยิงคนที่ถืิปืนสั้นจะยิงตัวประกันไงครับ -0-

oniwaga
5th May 2012, 19:02
ก็ยิง ไอ้ทหารยศสูงสุด( ชุดมันแปลกๆ อยู่แล้ว) แล้วก็จัดการที่เหลือ แล้วก็คุ้มครองไอ้แว่น(ถ้าเข้าใจถูกว่า ด่านเดียวกันนะ)

ด่านเดี่ยวกัน แหล่ะ ครับ แต่ผมยิงไอ่ปืนสั้นแล้ว แต่พวกทหารที่เหลือมันยิงตัประกันตายยยย

ตอนเล่น พอมันจบคัตซีนปุ๊บ ก็ซูมแล้วกด E เลย พอกะว่าโดนก็ยิงเลยทันที แล้วก็ยิงอีกตัวที่หันหลังอยู่(ตัวซ้าย) แล้วตัวขวามันจะมัวหาตัวเรา ก็ยิงซ้ำเลย พอจบคัตซีน แล้วก็ยิงขวดไวน์

เล่นรอบเดียวเลยไม่ได้ดูรายละเอียด เล่นระดับ markman นะ อันอื่นไม่รู้

kritsada666
5th May 2012, 19:04
ด่านเดี่ยวกัน แหล่ะ ครับ แต่ผมยิงไอ่ปืนสั้นแล้ว แต่พวกทหารที่เหลือมันยิงตัประกันตายยยย

Mercury
5th May 2012, 19:08
ก็ยิงทหารให้หมดสิครับ ถ้าไม่ยิงก่อนมันยิงไอ้แว่น ก็ไม่ผ่านสิครับ จะให้ทำยังไงล่ะ - -"

kritsada666
5th May 2012, 19:09
ก็มันยิงไม่ทัน นะสิ 555+