PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีเรื่องจะมาเล่าครับ(เรื่องนี้เกี่ยวกับความรักนะครับอย่าย้ายนะ)

O'z NEWBIE IN THE H.H.
5th May 2012, 23:00
อาจจะอ่านยากกันสักนิดนึงเพราะผมเป็นคนเล่าอะไรไม่ค่อยเก่ง

เอิ่ม เรื่องมันเริ่มต้นจากเฟสบุ๊คครับ คือว่า ญาติแท้ๆของผมเลยครับเรียนอยู่ชลชาย จ ชลบุรี กำลังจะขึ้น ม 3 ครับ

พี่ผมมันไปจีบเด็กชลหญิงคนนึงครับกำลังจะขึ้น ม 3 เหมือนกัน ชื่ออะไรไม่รู้เหมือนกันผมไม่รู้ ซึ่งในเฟสของเค้านี่ใส่รูปผู้หญิงไว้อย่างน่ารักเลยครับ พี่ผมก็คุยกับผู้หญิงคนนี้ได้สักพักนึงก็ชวนกันไปเดินห้าง เซนทรัล ชลบุรีครับ ตอนแรก....พี่ผมได้เจอผู้หญิงคนนี้ตัวจริง...ก็...เซง!!! ครับ เพราะไม่ใช่ตัวจริงในเฟสบุ๊ค ลักษณะนี่ก็เตี้ยดำอ้วนครับ ซึ่งครั้งนี้พี่ผมเจอมาเป็นครั้งที่สองแล้ว แบบว่าพี่ผมมันแนวเหมือนสุภาพบุรุษอะครับ แบบว่ามันกลัวว่าผู้หญิงเค้าจะเสียใจ+ไม่กล้าปฏิเสธด้วย ก็เลยชวนกันไปดูหนัง.......มันบอกว่า มันไปสะกิดผู้หญิงครับ ให้หันมาหน่อย เค้าก็หันมาครับ แล้วผู้หญิงคนนี้เค้าก็ท้าให้จับนมครับ ซึ่งพี่ผมก็รับคำท้าไว้ไม่ได้ ก็เลยจับซะเลย พี่มันบอกว่า ตอนมันจะดูดน้ำข้างๆเก้าอี้นี่ เหมือนมันจะอ้วกเลยครับ.......//// แล้วพอดูหนังเสร็จนะครับ ก็แยกย้ายกันกลับบ้าน พอกลับไปถึงบ้าน พี่มันรีบโทรไปหาผู้หญิงคนนี้เลยครับ เพื่อขอเลิก แล้วมันก็ร้องไห้ เพราะมันออกแนวจะเป็นเหมือนสุภาพบุรุษอะครับ มันไม่กล้าปฏิเสธผู้หญิง พอตกลงเสร็จสับว่าตกลงกันไปแล้ว อีผู้หญิงคนนี้มันก็ไปบอกพี่มันครับว่า พี่ของผมเนี่ยไปจับนมมัน ก็ซวยเลยสิครับ พี่ชายมันจะต่อยพี่ผม ก็ตามประสาพี่น้องละครับผมอยากจะช่วยพี่อยู่เหมือนกัน ความจริงที่พี่ผมมาจีบอีนี่ก็เพื่อจะหักอกผู้หญิงอีกคนนึงครับ ชื่ออ๋อมเรียนอยู่ชลหญิงเหมือนกันครับประมาณว่าจีบผู้หญิงคนนี้ให้ลืมๆผู้หญิงที่ชื่ออ้อมไปเพราะผู้หญิงคนนี้เค้าเป็นเพือนกับคนชื่ออ๋อมครับ ต้องทำยังไงดีครับ อีนี่มันร้ายกาจนัก พี่ผมก็ เห๊อ.... ไม่น่าเล๊ย :o

5th May 2012, 23:01
อยากจะฝากเรื่องนี้ให้เป็นอุทาหรณ์สำหรับทุกคนนะครับ เดี๋ยวโดนหลอก ฮ่าๆๆ จะคุยกับใครให้คุยกันนานๆนะครับอย่าไว้ใจใครง่ายๆเหมือนพี่ผมครับ

pangpondcss
5th May 2012, 23:12
พี่นายก็เกินไปนะ ไม่เรียกว่าสุภาพบุรุษหรอก ใจตุ๊ดมากกว่า

ดูท่าทางพี่นายเป็นคนขี้เกรงใจ ถ้าไม่เปลี่ยนนิสัยนี่ อนาคตลำบาก

5th May 2012, 23:57
คงงั้นครับ...

Molotovskill
6th May 2012, 01:14
ดีครับผมได้ไม่จีบหญิง ชลหญิง ปล. ผมอยู่ รร.ศรีราชา ม5

bararasza
6th May 2012, 01:30
โอ้วผู้หญิง สมัยนี้ ก็นะ อ้วนดำ อย่างที่ จขกม. ว่า แล้วยัง ไม่เจียมตัว ยังจะ 11ร.ด. ขนาด หนักอีก ท้าจับ นม แย่ๆ ไม่ไหวๆ

ผมจะเล่าเรื่องของเพื่อนผมนะครับ

เพื่อนผมมันเป็นผู้ชายที่หุ่น หล่อมาก เหมือนพวก ไทเทเนียม เลย หน้าตาก็ออกแนวฮิปฮอป คือว่า สาวกรี๊ดอะ

และ มี ผู้หญิงคนนึง อัปปรีมาก มันไปบอกผัวมันว่า เพื่อนผม มาจีบ ทั้งที่เพื่อนผมไม่ได้จีบ หน้าตา สาวคนนั้นก็นะ เจื่อน สุดๆเลย เพื่อนผมไม่มีทางไปชอบ

ทะนี้ ผัวมันจะมากระทืบ เพื่อนผม แต่ก็เคลียร์ กันได้ด้วยดี วันต่อมาเพื่อนผม นั่ง สุมหัวกับกลุ่ม มีผม และเพื่อนคนนี้และเพื่อนๆในกลุ่มอีก4-5คน

นั่งกินขนมนมเนย และคุยเรื่องฮาๆกันก่อนแยกกันกลับบ้าน แล้วบังเอิญๆ ไอ้ผู้หญิงคนนี้เดินมากับผัวมัน เดินผ่านมาหน้าร้านเพื่อนผมเดินออกไป ชี้หน้า ผู้หญิงคนนั้น แล้วด่า อีตอแหล! เงิบทั้งผัวทั้งเมียเลยครับ 555+

มันไม่กล้าทำอะไรพวกผมเยอะกว่า มัน2คนก็รีบ แจ่นๆๆๆๆ ไปขึ้นรถกลับบ้านเลย วันต่อมาเพื่อนผมโดนกระทืบ แบบ ไม่มีพูดคุย เพื่อนผมก็เอาคืน แต่มันก็ไม่มาเอาต่อ เนื่องจาก เพื่อนผมเจ๊งกว่า สมัยนั้นตอน ม.3 เหมือนกัน

ตอนนี้ ก็ 19-20 แล้วล่ะ แต่ละคน เรื่องมันผ่านมานานและ เห็นมาฮาดีเลยมาเล่าให้ฟัง 555+

DeadCarnival
6th May 2012, 01:39
อุทาหรณ์จริงครับ ดูรูปแค่ในอินเตอร์เน็ตเฉยๆนี่คงไม่ไหว

โอ้วผู้หญิง สมัยนี้ ก็นะ อ้วนดำ อย่างที่ จขกม. ว่า แล้วยัง ไม่เจียมตัว ยังจะ 11ร.ด. ขนาด หนักอีก ท้าจับ นม แย่ๆ ไม่ไหวๆ

ผมจะเล่าเรื่องของเพื่อนผมนะครับ

เพื่อนผมมันเป็นผู้ชายที่หุ่น หล่อมาก เหมือนพวก ไทเทเนียม เลย หน้าตาก็ออกแนวฮิปฮอป คือว่า สาวกรี๊ดอะ

และ มี ผู้หญิงคนนึง อัปปรีมาก มันไปบอกผัวมันว่า เพื่อนผม มาจีบ ทั้งที่เพื่อนผมไม่ได้จีบ หน้าตา สาวคนนั้นก็นะ เจื่อน สุดๆเลย เพื่อนผมไม่มีทางไปชอบ

ทะนี้ ผัวมันจะมากระทืบ เพื่อนผม แต่ก็เคลียร์ กันได้ด้วยดี วันต่อมาเพื่อนผม นั่ง สุมหัวกับกลุ่ม มีผม และเพื่อนคนนี้และเพื่อนๆในกลุ่มอีก4-5คน

นั่งกินขนมนมเนย และคุยเรื่องฮาๆกันก่อนแยกกันกลับบ้าน แล้วบังเอิญๆ ไอ้ผู้หญิงคนนี้เดินมากับผัวมัน เดินผ่านมาหน้าร้านเพื่อนผมเดินออกไป ชี้หน้า ผู้หญิงคนนั้น แล้วด่า อีตอแหล! เงิบทั้งผัวทั้งเมียเลยครับ 555+

มันไม่กล้าทำอะไรพวกผมเยอะกว่า มัน2คนก็รีบ แจ่นๆๆๆๆ ไปขึ้นรถกลับบ้านเลย วันต่อมาเพื่อนผมโดนกระทืบ แบบ ไม่มีพูดคุย เพื่อนผมก็เอาคืน แต่มันก็ไม่มาเอาต่อ เนื่องจาก เพื่อนผมเจ๊งกว่า สมัยนั้นตอน ม.3 เหมือนกัน

ตอนนี้ ก็ 19-20 แล้วล่ะ แต่ละคน เรื่องมันผ่านมานานและ เห็นมาฮาดีเลยมาเล่าให้ฟัง 555+

:o ฮาดีครับ พอพูดถึงเมื่อก่อนนี่เป็นช่วงเวลาที่ดีมากเลย อ่านของคุณละก็นึกเรื่องผมเองเลย แต่ไม่เล่าหรอก 5555

oumza55
6th May 2012, 02:01
อ้วน เตี้ย ดำ คือ ข้อต้องห้าม ของผู้ชาย ทั้งปวง !! :)

Tummy Gamic
6th May 2012, 02:16
ผมอยู่ชลบุรีครับ ม.3 เรียนจบล่ะ แต่ไม่ได้เรียนที่ ชลชาย เพราะ ไม่อยากขัดใจแม่ แต่ก็ ทั้งชลชาย กะ ชลหญิง ก็ไม่ได้ ไกลจากลบ้านผมเท่าไร นั่ง 2 แถว เดี๋ยวก็ถึง เรื่องแบบนี้ เพื่อนบางคนมันก็เล่าให้ฟังบ่อยๆครับ ที่เดียวที่วัยรุ่นรวมตัวกันก็ที่ เซนทรันชลบุรี แหละครับ เสียดาย ปกติผมไปที่นั่น เพราะ ไปกะแม่ กับมาซื้อของคนเดียว ไม่เคยรู้เลย ว่ามีเรื่องแบบนี้ที่เซนทรันด้วย... อุทาหรชั้นยอดเลยครับ (เรื่องชกตอย ยิ่งในชลชาย มันเป็นเรื่องธรรมดาครับ ผมมีเพื่อนในนั้น)

Jizsy
6th May 2012, 08:53
เป็นผมเจอทีแรกจะเอาไม้ตีให้เตี้ยกว่าเดิมอีก
ถ้านัดแล้วเจอสภาพนั้นผมวิ่งร้องไห้กลับบ้านเลย :bye