PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คืออยากจะผ่อนบีบี 8520

บุรุษฟ้า-ขาว
6th May 2012, 10:11
เอ่อคือว่าผมอยากจะผ่อน บีบี 8520 ตอนนี้มัน 4900 เอง ไม่รู้จะผ่อนได้มั้ย
ถ้าผ่อนได้จะผ่อนยังไงมีวิธีไหนผ่อนบ้าง พวกบัตรเครติดผมก็ไม่มีมีแต่ ATM
ใช้บัตรประชาชนผ่อนได้มั้ยถ้าผ่อนได้ผ่อนยังไง ? ใครรู้ช่วยอธิบายที

whiteking7
7th May 2012, 05:18
เอ่อคือว่าผมอยากจะผ่อน บีบี 8520 ตอนนี้มัน 4900 เอง ไม่รู้จะผ่อนได้มั้ย
ถ้าผ่อนได้จะผ่อนยังไงมีวิธีไหนผ่อนบ้าง พวกบัตรเครติดผมก็ไม่มีมีแต่ ATM
ใช้บัตรประชาชนผ่อนได้มั้ยถ้าผ่อนได้ผ่อนยังไง ? ใครรู้ช่วยอธิบายที

อันนี้ผมไม่ทราบเลยครับพี่
แต่แนะนำตรงๆเลยคือ
ลองไปถามหน้าร้านที่พี่ไปเจอมาน่ะครับ
เค้าน่าจะบอกได้ว่าผ่อนได้หรือไม่
ถ้าได้แล้วจะผ่อนแบบไหนได้บ้าง

บุรุษฟ้า-ขาว
7th May 2012, 20:02
อันนี้ผมไม่ทราบเลยครับพี่
แต่แนะนำตรงๆเลยคือ
ลองไปถามหน้าร้านที่พี่ไปเจอมาน่ะครับ
เค้าน่าจะบอกได้ว่าผ่อนได้หรือไม่
ถ้าได้แล้วจะผ่อนแบบไหนได้บ้าง

อ่อ ขอบคุณครับ :D