PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทำยังไงถีงจะโพสในหมวด PC Game ได้อ่ะครับ

SoftlyBlue
6th May 2012, 10:30
คือผมสมัคร jokergameth ได้เกือบเดือนแล้ว แต่เขาก็ยังไม่ให้โพสอ่ะครับ
โพสได้แค่ blog และก็ตอบโพสบางหมวดก็ไม่ได้อ่ะครับ
ท่านผู้รู้ทั้งหลายช่วยให้คำตอบหน่อยนะครับ

ถ้าซ้ำก็ขออภัยนะครับ

:help:help:help:help:help:help:help:help:help:help:help:help:help:help

[A]Zrecycle
6th May 2012, 10:55
@_@ รอผู้รู้

Doremom140439
6th May 2012, 11:03
ผมก็เป็นอ่าครับ โพสไม่ได้สักที

Namies123
6th May 2012, 12:17
เค้ากันพวกชอบป่วนบอร์ดมั้งครับ คือจำนวนโพสน้อยและสมัครไม่นานจะยังโพสบางหมวดไม่ได้ (ผมเดาเอานะ เพราะผมโพสตอบได้ทุกหมวด)

Battlefield3
6th May 2012, 12:26
เค้ากันพวกชอบป่วนบอร์ดมั้งครับ คือจำนวนโพสน้อยและสมัครไม่นานจะยังโพสบางหมวดไม่ได้ (ผมเดาเอานะ เพราะผมโพสตอบได้ทุกหมวด)
อาจจะเป็นไปได้ครับ....

Icescorpio
6th May 2012, 12:47
สมัคใหม่ โพส ให้ได้ระดับ สมาชิกเต็มตัว [ประมาน 5-10 โพส ไม่แน่ใจ] รอ 10 วันหลังจากสมัคถึงจะโพสได้ครับ
ถึงจะสมัคมาเป็นปีแต่ถ้าไม่โพสอะไรเลยก็จะขึ้นชื่อว่า สมาชิกใหม่ อยู่ดีครับ ^0^

SoftlyBlue
6th May 2012, 20:47
สมัคใหม่ โพส ให้ได้ระดับ สมาชิกเต็มตัว [ประมาน 5-10 โพส ไม่แน่ใจ] รอ 10 วันหลังจากสมัคถึงจะโพสได้ครับ
ถึงจะสมัคมาเป็นปีแต่ถ้าไม่โพสอะไรเลยก็จะขึ้นชื่อว่า สมาชิกใหม่ อยู่ดีครับ ^0^

คือผมต้องแสดงความคิดเห็นเยอะใช่มั้ยครับ เพราะผมสมัครได้จะครบเดือนแล้ว

SoftlyBlue
6th May 2012, 21:12
เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆ ในที่สุด ชื่อผมก็เป็น สมาชิกเต็มตัวแล้ว ผมขอขอบคุณทุกๆท่านมากๆๆๆเลยนะครับ:dance

SoftlyBlue
6th May 2012, 21:17
แต่....... ทามมายยย ยังโพสม่ายด้ายยยยยยยยย โอ้ววววววโน้ววววววว :dash

basbas16
6th May 2012, 21:19
ใช้ภาษาไทยให้ถูกด้วยนะครับผม

waterc4t
6th May 2012, 21:20
คุณต้องแสดงความคิดเห็นในบอร์ดบ้างอะครับ
ผมว่าน่าจะประมาณ 100+ หรือไม่ก็มากกว่านั้น มั้ง และต้องโพสในสิ่งที่เป็นประโยชน์ไม่ก่อดราม่าไม่วิบัติไม่ปั้มกระทู้
เพื่อให้มั่นใจว่า ไม่ใช่เกรียนมาป่วนบอร์ด และทำให้เราได้เห็นคุณค่าของ ID ของเราเองมากขึ้น :)

SoftlyBlue
6th May 2012, 21:47
งั้นเป้าหมายต่อไปคือ ชอบโพสเป็นชีวิตจิตใจ

SoftlyBlue
6th May 2012, 21:51
ใช้ภาษาไทยให้ถูกด้วยนะครับผม

ก็ นิดหน่อยนะครับ คือถ้าพิมพ์ถูกหลักภาษา มันจะลากตัวอักษรไม่ได้ มันก็แสดงอารมณ์ไม่ได้
แบบว่า ทำไมมมมมมมมม แบบนี้มันก็ตงิดๆอยู่นะครับ ^^

zinman
6th May 2012, 22:00
:confused: งงงงงง

godji001
6th May 2012, 22:07
ทำไมผมโพส / ตั้งกระทู้ใหม่ ในหมวด PC Games ไม่ได้เลยอ่ะครับ (http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=23759)

Problem Solve.

ป.ล.ช่วยอ่านกฏก่อนด้วยนะครับ

หากสงสัยให้ไปหมวด Message from/to Staff ขอบคุณครับ

ก็ นิดหน่อยนะครับ คือถ้าพิมพ์ถูกหลักภาษา มันจะลากตัวอักษรไม่ได้ มันก็แสดงอารมณ์ไม่ได้
แบบว่า ทำไมมมมมมมมม แบบนี้มันก็ตงิดๆอยู่นะครับ ^^

ถ้าต้องการจะสื่อภาษาแบบลากเสียงให้ใช้ " ~ " แทนนะครับ เช่น กลิ้งงง~ เป็นต้นครับ

ป.ป.ล. (มันอยู่ตรงที่เปลี่ยนภาษานะครับ หากรู้อยู่แล้วผมก็ขอโทษด้วยนะครับ//OTL)

ผมได้เข้าไปอ่านกฎก่อนหน้านี้แล้วอ่ะครับ
แต่ ยิ่งอ่าน ยิ่งงง

หากสงสัยก็ถามได้นะครับ = ='

SoftlyBlue
6th May 2012, 22:17
ทำไมผมโพส / ตั้งกระทู้ใหม่ ในหมวด PC Games ไม่ได้เลยอ่ะครับ (http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=23759)

Problem Solve.

ป.ล.ช่วยอ่านกฏก่อนด้วยนะครับ

หากสงสัยให้ไปหมวด Message from/to Staff ขอบคุณครับ

ผมได้เข้าไปอ่านกฎก่อนหน้านี้แล้วอ่ะครับ
แต่ ยิ่งอ่าน ยิ่งงง

SoftlyBlue
6th May 2012, 22:28
ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณมากๆครับ
ผมจะลองโพสกระทู้เยอะๆ กล่าวขอบคุณเยอะๆ ไม่แหกกฎเว็บ และก็ได้รับคำขอบคุณเยอะๆ
ผมเพิ่งสมัครได้ไม่นาน คงใจร้อนไปหน่อย แหะๆ ^^~