PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเล่น Binary Domain จบแล้วมาคุยกันหน่อยครับ

themong
6th May 2012, 21:00
คำถามเดียวเลยครับ Faye Lee เป็นคนแท้ๆหรือเป็นครึ่งหุ่นกันแน่อะครับ

จับใจความได้ว่า Faye เกิดจากแม่ที่เป็น Hybrid แต่ไม่ได้บอกว่า Faye เป้น Hybrid ด้วย

ผม งง คือ ตกลง Faye เป็นคนแท้ๆที่เกิดจากHybrid หรือ Faye เป็น Hybrid ด้วย ใครรู้ตอบหน่อยครับ

http://image.ohozaa.com/i/264/A4WLbV.png (http://image.ohozaa.com/view2/w3FqiNXE8G8DUwdG)
สุดท้ายพระเอกก็ติดหญิงฮ่าๆๆๆ^^

ghostreset
6th May 2012, 21:37
ไม่ใช่ว่า

แม่ Faye เป็น ไอ้หุ่น

แล้วหุ่นกับคน ผสมกันเป็น Hybrid หรอ????

ParinyaStarter
6th May 2012, 21:44
สปอยหน่อยครับ อิอิ (หยอกๆน่ะ)
ไปหามาเล่นบ้างดีกว่า คงจะสนุกไม่น้อยๆ

duchyzaza
6th May 2012, 21:47
OMG คน + Robot = Hybrid

What Da Faq

ยังไงก็ต้อง รอ ภาคต่อไปน่าจะมี *-* อีกอย่าง มัลติมันมาก เน้อ

ผมว่า เธอ ไม่น่าจะเป็นนะ = =

DkTaP82
6th May 2012, 21:49
เกมส์นี่ทำดีนะ

เล่นแล้วก็เหมือนดูภาพยนตร์เรื่องหนึ่ง

สนุกดีครับ

แต่ตกใจเลยตอนหลัง...เป็นไปได้ไง..

themong
6th May 2012, 23:40
มาๆๆ ผมเข้าใจแหละไปอ่านจาก wiki เมืองนอกมาครับ
Hollow children คือหุ่นยนที่คล้านมนุษย์มีอารม มีเลือด มีชีวิต Hollow children เองก็ไม่รู้ว่าตัวเองเป็นหุ่นใช้เพื่อเป็นสายลับแฟงตัวเข้าไป
****ของ Faye เป็น Hybrid คือกึ่งหุ่นยนกึ่งมนุษย์ สามารถตั้งท้องได้(ไปกันใหญ่แหละ) คลอด faye มา
Faye เป็นคนแท้ๆ แต่ไม่นับว่าเป็นคนเพราะไม่ได้เกิดมาจากมนุษย์แท้ๆ

ใครเคยดูหนัเรื่อง I robot บ้างเกมนี้ทำให้ผมนึกถึงเลย พระเอกเกลียดหุ่นยน ยิงหุ่นยนแทนคน แต่สุดท้ายก็ได้หุ่นเป็นเพื่อนสนิท(นั้นคือSonny)
ผิดพลาดประการได้ขอภัยด้วยนะครับ

~FeaR~
6th May 2012, 23:41
แม่ของ Faye เป็น Hollow Children หรือ หุ่นยนต์นั้นแหละครับ

Faye เลยมีฐานะเป็น Hybrid แล้วรัฐบาลสั่งให้ฆ่า Hybrid ทุกคน T^T

ปกป้อง Faye ไว้นะ Dan หุหุ

themong
6th May 2012, 23:48
พระเอกติดหญิง ฮ่าๆๆๆ^^

themong
6th May 2012, 23:50
แม่ของ Faye เป็น Hollow Children หรือ หุ่นยนต์นั้นแหละครับ

Faye เลยมีฐานะเป็น Hybrid แล้วรัฐบาลสั่งให้ฆ่า Hybrid ทุกคน T^T

ปกป้อง Faye ไว้นะ Dan หุหุ

ไม่ปกป้องได้ไงหละครับก็ Dan เราซั่ม ไปแล้ว ผมฮาไอ่ Cain อะที่มันเกินหนีแล้วก็ลากคนที่เข้าไปรบกวน อะ ฮ่าดี