PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : M&B Warband กินอาหารยังไงครับ

getmar1472
6th May 2012, 22:47
ผมไม่รู้จริงๆครับตอนนี้ไปหาตีเขาไปทั่วเลือดเหลือน้อยเเต่ผมมีพวกปลาพวกผักอยู่อยากทราบว่ามันกินยังไง--*

boomman
6th May 2012, 22:54
รู้สึกต้องให้คนทำให้กินนะ

อีกวิธี

ฆ่าตัวตายเลยครับ

หาที่ เอาเงินไปทิ้ง พอตายก็ เดินหาถุงเงิน

ถ้าได้เกราะเทพ ก็ไปฝากกับ เจ้าเมืองที่ไว้ใจ ได้

---------------------------

ด้านบนนี้ไม่ใช้ละ

เลือดเราจะฟื้นเองครับ ถ้าได้พักในเมืองก็จะฟื้นได้เหมือนกันครับ คือง่ายๆ ใช้เวลา แต่ถ้ารีบก็พักในเมือง

ส่วนอาหารนี้ก็เสบียงอะแหละครับ ไม่ได้ไว้เพิ่มเลือดแต่ไว้ให้ลูกน้องเรากิน+เพิ่มกำลังใจให้ลูกน้องเราครับ

ถ้าไม่มีอาหาร Morale ก็จะต่ำลูกน้องก็จะหนีไปนะครับ

อ่าว อ่อ นึกว่า จขกท เล่น ออนไลน์ --------------------

NaNice
6th May 2012, 23:00
รู้สึกต้องให้คนทำให้กินนะ

อีกวิธี

ฆ่าตัวตายเลยครับ

หาที่ เอาเงินไปทิ้ง พอตายก็ เดินหาถุงเงิน

ถ้าได้เกราะเทพ ก็ไปฝากกับ เจ้าเมืองที่ไว้ใจ ได้

ด้านบนนี้ไม่ใช้ละ

เลือดเราจะฟื้นเองครับ ถ้าได้พักในเมืองก็จะฟื้นได้เหมือนกันครับ คือง่ายๆ ใช้เวลา แต่ถ้ารีบก็พักในเมือง

ส่วนอาหารนี้ก็เสบียงอะแหละครับ ไม่ได้ไว้เพิ่มเลือดแต่ไว้ให้ลูกน้องเรากิน+เพิ่มกำลังใจให้ลูกน้องเราครับ

ถ้าไม่มีอาหาร Morale ก็จะต่ำลูกน้องก็จะหนีไปนะครับ