PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีคำถาม Sora no Otoshimono Tokei-jikanke no Angeloid ครับ ผม

ChickenBomB
1st August 2011, 19:27
คือ ว่า ผม อยาก ถามว่า เรื่อง
Sora no Otoshimono Tokei-jikanke no Angeloid นั้น ได้ มี Fansub ค่าย ไหน ทำ บ้างอะ ป่าว เพราะ ผม รอ นาน มาก ถ้า ใคร มี แฟน ซับก็ กรุณา ช่วย ทำ ซับ เรื่อง นี้ หน่อยได้มั้ย ครับ แล้วก็ PM ไห้ ผม ที ไม่ก็ PM ลิ้ง ไห้ ผมก็ ได้ เพราะ ผม รอนานแล้ว อยากดู มาก เลยครับ T T ถ้า หาก ผิดกฎ รึ อย่าง ไร ขอ อภัยด้วย ครับ ผม >, ,<

Pn4Ever
1st August 2011, 19:42
น่าจะเป็น Tamasub กับ monja ที่ทำ

แต่ไม่รู้ทำกันหรือยัง

arm_963
1st August 2011, 20:37
นาน เพราะมันหนังฉายโรง ต้องรอแผ่นออก

อย่างตอนฮารุฮิ ถ้าไม่มีซูมหลุดก็รอครึ่งปี