PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทำไงดีครับ เรื่อง เขารักเรา แต่เราไม่รักเขา

seagamer
8th May 2012, 20:33
ถ้าเป็นคุณล่ะทำไงละครับ

อันนี้เป็นเหตุการณ์สมมติ ครับ :o ก็อยากจะถามว่าเป็นเพื่อนจะทำยังไงครับ :o

ปล. แล้วถ้าเราไม่รักเขา แล้วเพื่อนของเขาไปบอก(คนที่ชอบเรา) ว่าผู้ชายคนนั่น ***** (ขออณุญาติใช้คำหยาบ) (หรือคำด่าใดๆ) อย่าไปสนใจเลย [คุณจะทำยังไงครับ] ;)

O'z NEWBIE IN THE H.H.
8th May 2012, 20:45
มันก็เป็นซะแบบนี้ละครับ เราไม่รักเขา เขาก็หาว่า***** ผมเคยติดต่อคนในอินเตอร์เนตอยู่ครับ ช่วงนั้นผมไม่ได้เอารูปตัวเองขึ้น พอเอารูปตัวเองขึ้น เขาก็ชอบผมทันทีเลย มันแปลกๆแปล่งๆ แล้วผมก็ไม่ชอบเค้าด้วย ผมต้องทำยังไง ไปห้างผมก็ระแวงคือว่าเขาเรียนอยู่ใกล้ๆที่เรียนของผมอะครับ อย่างเซงเลย แล้วเพื่อนผมมันชอบผู้หญิงคนที่มาชอบผมด้วย เอาแล้วไง เซงเป็ด วิธีแก้ของผมก็คือ ผมไม่ติดต่อเค้าเลยครับ เยี่ยมมาก แต่ผมก็ยังคงระแวงอยู่เมื่อผมไปเที่ยวห้างครับ