PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเกี่ยวกับ Onboard ครับ

miyabijune
9th May 2012, 01:15
คือ ตอนนี้ต่อใช้คอมแบบ Onboard อยู่ เนื่องจากการ์ดจอเพิ่งเอาไปเคลมมาวันนี้:( อยากทราบว่า การใช้งาน แบบ onboard นั้นมีผลเสียต่อเครื่อง หรือ อย่างอื่นหรือไม่ :confused:

ขอบคุณครับ

Nakprok7
9th May 2012, 01:21
คือ ตอนนี้ต่อใช้คอมแบบ Onboard อยู่ เนื่องจากการ์ดจอเพิ่งเอาไปเคลมมาวันนี้:( อยากทราบว่า การใช้งาน แบบ onboard นั้นมีผลเสียต่อเครื่อง หรือ อย่างอื่นหรือไม่ :confused:

ขอบคุณครับ

ไม่มีจ๊ะ :bye

pao_fulfill
9th May 2012, 02:51
ไม่มีครับ
ถ้าจะมีก็รั้นลงเกมส์กราฟฟิกโหดๆแล้วฝืนเล่นไงครับ

napushi
9th May 2012, 03:08
อยู่ที่ แรม ละ ครับ คราว นี้ ผมก็ ออนบอด เหมือน กัน ครับ อิอิ

chikuva
9th May 2012, 06:47
มีครับ จากที่เคยเล่นเกมส์แรงๆได้กลายเป็นเล่นได้แต่เกมส์สเปคต่ำๆตามการ์ดจอ