PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ลงโปรแกรมอะไรไม่ได้เลยครับต้องเข้า user Admin

awazxc1112
9th May 2012, 11:48
เวลาลงโปรแกรมอะไรลงไม่ได้เลยครับต้องเข้าuser Admin
ตอนเข้าตอนเปิดคอม ใส่Admin เข้าได้โดยไม่ต้องใส่รหัส
แต่พอตอนเข้า user อื่น
จะติดตั้งโปรแกรมอะไรจะมีuser Admin ขึ้นมาให้ใส่รหัส
แต่ไม่ได้ตั้งรหัสเอาไว้ มันกดเข้าไม่ได้ พอตอนเข้าตอนเปิดเครื่อง ก็เข้าโดยไม่ได้ใส่รหัส
ทำไงดีครับ

SURIYATEWAPITUK
9th May 2012, 14:06
ได้ลองเข้า admin แล้วเข้าไปตั้งค่าให้ user ตัวอี่นเป็น admin หรือยังครับ

awazxc1112
9th May 2012, 18:27
ได้ลองเข้า admin แล้วเข้าไปตั้งค่าให้ user ตัวอี่นเป็น admin หรือยังครับ
admin เข้าได้ครับ ช่วยบอกวิธีตั่งค่าหน่อยครับ