PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเคยใช้น้ำยาล้างจมูกบ้าง???

zeedalone
9th May 2012, 16:05
ล้างรูจมูกน่ะครับ ตามหลักแล้วนั้นเราเอาสลิ้งนั้นดูดน้ำเกลือมาแล้วฉีดเข้าไปในรูและอ้าปากกลั้นหายใจ ตามที่ถูกคือ น้ำที่แีดเข้าไปอีกข้างนั้นจะไหลออกมาอีกข้างคือถูกวิธี

พอเข้าใจไหมครับ แต่ปัญหานั้นคือผมฉีดเข้าไปแล้วมันไม่ไหลออกอีกข้าง= =

ใครเคยล้างแนะนำหน่อยนะครับ

yoshi3416
9th May 2012, 16:08
ผมเคยฉีดแล้วมันก็ไม่ไหลเหมือนกันครับ แต่มันดันไปไหลออกตูด ออกหู และออกตา แล้วก็ ตาย!

zeedalone
9th May 2012, 16:22
ผมเคยฉีดแล้วมันก็ไม่ไหลเหมือนกันครับ แต่มันดันไปไหลออกตูด ออกหู และออกตา แล้วก็ ตาย!

ปาด นี้ผมคุยกับผีอยู่หรือไงเนี้ย!!! = =

opaljj
9th May 2012, 16:27
มันไม่มีทางไหลออกมาอีกข้างนึงได้หรอกครับ หมอผมบอกแล้ว ที่คุณทำนะถูกแล้วครับ

zeedalone
9th May 2012, 16:29
มันไม่มีทางไหลออกมาอีกข้างนึงได้หรอกครับ หมอผมบอกแล้ว ที่คุณทำนะถูกแล้วครับ

หรือครับ อ่อๆ เข้าใจแล้วครับ