PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [ปัญหา] อัพเดรด ArmA II OA เป็น 1.54 ไม่ได้ "เมื่อก่อนทำได้ลืมทำส่วนไหน?"

bararasza
9th May 2012, 20:30
ครับผม ArmA II เถื่อนนะครับ

เมื่อก่อน ผมใช้ Window 7 32bit ปัจจุบัน 64bit

ผมติดตั้ง ArmA II OA ใหม่ แล้วติดตั้งแพท 1.52 แคร๊ก เข้าเล่น ใช่แน่นอน มันต้อง เด้งงงงงง

จนผมไปเจอวิธี Regedit ที่เมื่อRegeditแล้ว จะสร้าง คีย์ ปลอมๆขึ้นมา แล้วเข้าไปเปลี่ยน โฟลเดอร์ติดตั้งเกม ในRegedit อีกนิดหน่อย ก็จะสามารถ อัพเดรด 1.54 และสูงกว่า จนถึง 1.58-1.59 ได้

แต่ตอนนี้ผม ดัน อัพเดรด 1.54ไม่ได้ ทั้งที่ ทำเหมือนเดิม ครั้งแรกที่ทำได้ ผมก็ จดวิธีไว้ใน Notepad คิดว่าน่าจะทำเหมือนเดิมหมดแต่มันก็ ขึ้น Wrong CD-KEY เซ็งเลย

ถ้าไม่มีวิธีนี้มีวิธีอื่นอีกไหมครับ เพราะถ้า อัพ แพทให้เหนือกว่า 1.54ไม่ได้ ผมก็จะเล่นไม่ได้เพราะมันเด้ง

หรือเป็น เพราะ Window 7 64bit

ปล.ขอย้ำว่าเกมเถื่อนนะครับ เมื่อก่อนยังเล่นออนไลน์ได้อยู่จน บัดนี้นั่นแหละ -..-:confused:

ขอบคุณครับ