PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครรู้จักโปรแกรมนี้มั่ง

deshkub10
10th May 2012, 01:47
ใครรู้จักโปรแกรมนี้มั่ง ที่ทำให้เกม เป็น ภาพ 3 มิติ อะครับ

Icescorpio
10th May 2012, 08:15
3 มิติ ที่ว่านี้คือต้องใส่แว่นแล้วจะดูเหมือนทะลุจอหรือเปล่าครับ อันนี้คงไม่มีโปรแกรมหรอกครับ มันอยู่ที่จอมอนิเตอ แล้วก็การ์ดจอครับ ไม่แน่ใจอยู่ที่เกมด้วยไหม [ส่วนมากจะเป็นแค่ภาพยนสะมากกว่านะ]

จริงๆเกมส์สมัยนี้มันก็ 3 มิตินะครับ ถ้าเกม 2 มิติอธิบายยังไงดีหว่า ก็จะเป็นพวกแบบ คอนทร้า มาริโอ้ คิงออฟไฟเตอร์ อะไรประมานนี้ *-*