PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามชื่อหนังหน่อยสิครับ

zeedalone
12th May 2012, 11:14
คือว่าเห็นเพื่อนบอกว่าหนังเรื่องนี้เกี่ยวกับมวมีนักแสดงคือนักมาวย ไมค์ไทรสัน งะครับ ในเรื่องโดนยัดยาเลยโดนจับเข้าคุก แล้วภายในคุกก็มีมวยในนั้นมีนักมวย K1 ที่มาชกกับไมค์ แล้วภายในคุกนั้นก็มีคนสอนไมค์เป็นคนแก่ๆนั้งรถเข็นเป็นหน่วยคอมมาโดเก่างะครับ

ปล มันแนะนำมาให้ดูแต่มันก็ดันจำชื่อเรื่องไม่ได้ = =

ปล ไม่รู้ว่าไมค์แสดงจริงหรือป่าว เพราะผมนั้นก็เป็นคอหนังนะ แต่ไม่เห็นจะรู้จักเรื่องนี้เลย :sweat