PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีวิธีเล่น Emu Wii แบบลื่นๆ ไหมครับ

newilking
2nd August 2011, 15:28
คือ ผมเล่น ภาพไม่ตรงกับเสียงเลยอะครับ

warakorn4
2nd August 2011, 20:16
คือ ผมเล่น ภาพไม่ตรงกับเสียงเลยอะครับ
โปรแกรมจำลองเครื่อง PS2 , Wii พวกนี้ ใช้สเปคคอมสูงพอควร ลองไปเช็กดูว่า สเปคคอมถึงตามความต้องการของมันหรือป่าว
ส่วนมากปัญหาเรื่องไม่ลื่นนี้ เป็นเพราะสเปคคอมส่วนใหญ่

ballkyo
12th August 2011, 00:47
ปรับ ภาพให้เป็น OpenGL สิครับ จะได้ลื่น ขนาด CAYSIS 2 ผม ลื่นหัวแตก

มา เจอ EMU WII ภาพมัน หนืด ๆ ไง ไม่ รู้ ปรับเป็น OpenGL เอาครับ ถึงลื่น

gun-gun
21st August 2011, 15:36
โปรแกรมจำลองเครื่อง PS2 , Wii พวกนี้ ใช้สเปคคอมสูงพอควร ลองไปเช็กดูว่า สเปคคอมถึงตามความต้องการของมันหรือป่าว
ส่วนมากปัญหาเรื่องไม่ลื่นนี้ เป็นเพราะสเปคคอมส่วนใหญ่

ใช่ครับมีemu wii ตัวไหนที่สเถียรมั้ยครับบางคนสเปคสูงแต่emu กระตุกเพราะมันไม่เสถียรครับถ้าemu มันสมบูรณ์หรือสเถียรก็เล่นได้ไม่กระตุกครับไม่ใช่อยุ่ที่สเปคน่ะครับอยุ่ที่ตัวemu ด้วยว่าสเถียรหรือป่าวผมยังเล่นemu ps2 ได้ลื่นๆเลยน่ะครับท่าน