PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับเกม PRO EVOLUTION SOCCER 2012

pongkmutt
13th May 2012, 19:16
:help:helpคือผมจะเล่น มาสเตอร์ลีกนะครับ เข้าที่โหมดไหนครับ ใช่โหมดที่เราเป็นผู้จัดการทีมหรือที่เริ่มเป็นผู้เล่นนั่นใช่ไหมครับ แล้วเวลาเราเล่นเป็นผู้จัดการทีมเราไม่สามารถบังคับผู้เล่นได้หรือครับ แล้วทำยังไงเราถึงจะบังคับผู้เล่นได้ทั้งทีมเหมือนภาคเก่าๆบ้าง ผมเล่นแล้วงง:confused: ใครรู้ช่วยอธิบายอย่างละเอียดนิดนะครับ จะขอขอบคุณมากๆ ครับ:thank:thank

cHolTOP
13th May 2012, 19:29
Football Life > NEW > Select Personal Data > Master League > กำหนดค่าต่างๆคับ > เลือกทีมที่จะเล่นคับ
ปล.สมารถบังคับนักเตะได้เองจ๊ะ

ChrisBVB22
13th May 2012, 19:33
:answerFootball Life - NEW - Select Personal Data - Master League แล้วก็เลือกทีมที่จะเล่นครับ

(ถ้าเล่นนาน เริ่มเกมส์ผมแนะนำซื้อโกลด์ดาวรุ่งครับ ธิโบร์ กูตัวร์ ของ แอตเลนติโก้ มาดริดครับ โตไปแล้ว เหนี่ยว (ในเกมส์นะครับ) :hehe)

pongkmutt
13th May 2012, 20:39
ขอบคุณนะครับที่ช่วยไขปัญหา