PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีเรื่องมาเล่าให้ฟังครับ

eyazawa2456
14th May 2012, 01:24
คนที่ผมกำลังคุยด้วยอยู่ครับ เป็นสาวรุ่นเดียวกันนี้แหล่ะครับ เธอมาชอบผมครับ เรื่องมันก็มีอยู่ว่า

เมื่อตอนต้นปีครับมีงานประจำปีของอำเภอ ผมหน่ะ ช่วงนั้นมีแฟนอยู่ เธอคนที่ชอบผมก็เลยไม่ได้บอกว่าชอบ

วันนั้นผมไปเชียร์แฟนผมครับ เธอประกวด นางงามประจำจังหวัด มันแน่นอนอยู่แล้ว ว่าวันนั้นผมต้องหล่อที่สุดในงาน

ผมแต่งตัวเต็มยศครับ สาวคนไหนเห็นเป็นต้องมอง ผมดันลูกครึ่งด้วย สูง เวอร์ มันก็เกิดเรื่องขึ้นมาที่เวทีแสดงประกวดนี้แหล่ะ

คือวันนั้น มี แอม เดอะสตาร์ มาด้วย แน่นอนมีแฟนคลับ ผมก็ไม่ได้ตั้งใจจะไปอยู่กับพวกแฟนคลับของแอมหรอก ผมแค่อยู่ใกล้ๆ

แน่นอนผมต้องอยากเห็นแฟนผมใกล้ๆเวทีใช่ไหมละ และ ที่สำคัญ ผมต้องเอาช้อดอกไม้ไปให้เธอด้วย เซอร์ไพรส์ เธอหน่ะ

ตอนที่แฟนผมเดินออกมาโชว์ตัวนั้นแหล่ะ แฟนคลับแอม มันปิดทางผมอยู่ ผมเลย บอกไปว่าขอทางหน่อยครับๆ พอผมให้ดอกไม้เธอเสร็จ

ผมก็เดินออกมา แฟนคลับแอม มองหน้าอย่างกับ จะฆ่าผม ผมเลยก้มหัว แล้วเดินไปอยู่กับพี่ที่ผมรู้จัก เท่านั้นแหล่ะครับ

ผมยืนอยู่สักพัก แฟนคลับแอม ครับ พวกเธอแห่กันมา ขอถ่ายรูปผม ตอนแรกผมก็ เฉยๆ ไม่ได้สนใจอะไร พี่ที่ผมรู้จักแหล่ะครับ

แบบว่าเป็นมิตรกับพวกแฟนคลับไปทันที เอาสิถ่ายเลยๆ นี้ น้อง มอส น้องพี่เอง อายุ16 ลูกครึ่ง อะไรๆ ก็ว่ากันไป สาวๆกริ๊สตรึม มีแต่คนมอง

ตอนนั้นผมอายมาก เลยให้ถ่ายไป เกือบทุกคน แถมพี่ชายผม สนิทกับพวกนั้นไปโดยง่าย พวกสาวๆ ก็เลยแห่ขอเบอร์ผมอีก ตอนแรกผมกะบอกว่าไม่มีครับ

พี่ชายผมครับ เอ่ยขึ้นมาว่า เอาที่พี่นี้ๆ สรุป ได้กันเกือบทุกคน ซวยมาก โธ่ ชีวิต วันต่อมา แฟนด่า ครับ เบอร์แปลกโทรมาเพียบ(โครตเยอะ เยอะบรรลัย)

โทรกันแบบ nonstop กันเลยทีเดียว ผมก็เลยรับไปสายนึง ปรากฏว่า ขอจีบกันซึ่งๆหน้าเลย ผมเลยตอบ กลับ ไปว่า ผมมีแฟนแล้ว เธอตอบ หรอค่ะ น้ำเสียงหวานมาก

แถมยังบอกอีกว่ายังไงก็จะรอนะค่ะ ผมตอบกลับไปว่า ช่วยไปบอก เพื่อนๆ อย่า โทรมาเยอะ แบบนี้ แฟนผมด่า เธอเลยบอก อ๋อค่ะๆ แต่ว่า ขอเฟส พี่หน่อยได้ไหมค่ะ ผมเลยครับให้ไป

แล้วไม่นานมานี้ผมเลิกกับแฟนผมครับ แน่นอน พวกเธอรู้ โทรมา จีบเพียบ ผมเลยบอกว่า ผมยังไม่พร้อม ขอคุยๆไปก่อนละกัน ผมคุยกับสาวคนนึงครับ คุยในโทรศัพย์นั้นเสียงหวานเชียวละ

คุยกันได้2-3วัน เธอบอกจะมาหา ผมเลยไม่รู้จะปฏิเสธยังไง วันต่อมาครับเธอก็มาหาจริงๆ แต่ผม ไม่รู้ตัวนะ ผมหลับอยู่ ขึ้นมาคาห้อง ผมตกใจครับ ผมเลยถามว่าขึ้นมาได้ยังไง

เธอบอกให้เพื่อนเธอพามาหน่ะ เพื่อนข้างบ้านผมเองครับ เพื่อนสนิท อ๋อ ผมเลยบอก ขอตัวสักพักนะ อาบน้ำแต่งตัวก่อน ผมอาบน้ำเสร็จ เธอก็รอ อยู่ที่ห้องผมแหล่ะ

ผมชวนเธอลงไปคุย กันที่ ห้องรับแขก ผมจะได้ทานข้าวด้วย เธอปฏิเสธ ครับ เธอบอกข้างนอกมันร้อนอะ ขออยู่ในนี้นะ (ห้องผมติดแอร์ครับ) ผมก็เลยอ๋อครับๆ

สักพักผมเปิดการ์ตูนขึ้นมาดู เธอก็บอก ขอนั่งใกล้ๆได้ปล่าว ผมไม่รู้จะปฏิเสธยังไง เธอเดินมาแล้ว จูบผมในวินาทีนั้น จากนั้นเธอลากผมขึ้นเตียงเฉยเลย

และแล้ว ผมก็ตกเป็นของเธอ พอผมได้สติกลับคืนมา ผมเลย คิดว่า อะไรกัน มันเกิดอะไรขึ้น แล้วผมทำอะไรลงไป ผู้ชายถ้าโดนแบบนี้แล้วมันจะตามอารมไปเลยใช่ไหมละ

สักพักเธอโดนขึ้นมานั่งที่ขา แล้วพยายาม เอาน้องชายผมเสียบ ผมปฏิเสธ ครับ เพราะก่อนหน้านี้ ป้องกันแล้วผมก็พลักเธอลงไปกับเตียงแล้วเธอก็มากอดผม แล้วคุยกับผม

เธอคุยแบบสาวห้าวครับ แบบ ถ้า***ทิ้งกูนะมอส ***ตาย ! ตกใจครับผมไปเป็นผัวของเธอตอนไหน :o ด้วยความที่ผมกลัวผมเลยบอกครับๆ สักพักเธอเล่นน้องชายผมอีกแล้ว

ใส่ถุงให้ด้วย แล้วเธอก็ขึ้น เองทำเองของเธอ ร้องครวญคราง ของเธอเอง ในที่สุดผมก็เสร็จ ผมบอก พอแล้วไม่ไหวแล้ว เธอโยกต่อครับไม่หยุด

ผมเลยคิดในใจว่าบ้า นี้ มัน SEX เถื่อนชัดๆ

พอเธอเสร็จผมเลยบอกให้เธอกลับบ้านก่อนเธอไม่ยอมครับ กอดจูบผมอยู่นั้นผมเลย ลุกไป ใส่เสื้อผ้า แล้วจากนั้นเธอก็ใส่เสื้อผ้าอย่างไว แล้วก็บอกว่า กลับแล้วนะที่รัก

พรุ่งนี้มาหาใหม่ ผมเลยอึ้ง แล้วตอบกลับไปว่า พรุ่งนี้ไม่อยู่ไป เชียงราย อ้างๆ แล้วเธอก็บอกว่า อืมๆ แล้ววันหลังจะมาหานะ เดียวกลับถึงบ้านจะโทรหานะที่รัก

แม่เจ้าโว้ย แปบเดียวเท่านั้น ผมเป็นที่รักของเธอไปซะแล้ว จากนั้นผมก็คุยกับเธอมาเรื่อยๆ แต่สิ่งที่ผมสังเกตุเลยคือ เธอชอบถามว่า ไปหาได้ไหม วันนี้ พรุ่งนี้

ผมปฏิเสธอย่างเดียวเลยครับ ผมกลัวมาก กลัว เธอคนนี้ ก่อนหน้านี้คุยเสียงหวานน่ารัก น่าชัง ตอนนี้เธอคุยกับผม แบบขู่ ทิ้งกู***ตายอะไรประมาณเนี่ย

ผมเลยอยากจะถามว่าผมควรทำอย่างไรดีครับ ผมอยากจะตัดขาดจากเธอ ใจจะขาดแล้ว ผมกลัวมา หวาดระแวงไปหมด

SemIFaIL
14th May 2012, 01:31
สงสารแทน และอิจฉา จขกท ด้วย

AUSTIN
14th May 2012, 01:33
สงสารและอิจฉาแต่เจอแบบนี้ไปทางที่ดีคุยกันให้รู้เรื่องครับไม่ต้องกลัว ถ้าเขาชอบเล่นกับเรานัก ก็จัดหนักให้เลยครับ เดี๋ยวก็คุยรู้เรื่อง

eyazawa2456
14th May 2012, 01:41
ผมอยากเลิกติดต่อกับเธออะครับ ทำยังไงดีๆ พรุ่งนี้ก็เปิดเทอมแล้ว โรงเรียนเธอก็ดันติดกับโรงเรียนผม ผมควรทำเช่นไร

ปล.น้องๆม.4เข้าใหม่ปีนี้น่ารักมากเลย แถมเยอะด้วย T T ผมต้องอดสินะ:dash

kamonkom911
14th May 2012, 02:00
จกขท. เล่าสะ ผม เกิดอารมณ์ 555+

ไม่ต้องไปคุยด้วยดิ ถ้ามาหาบ้าน

แล้วบอกถ้ามาอีกนะ ก็มาไม่ต้องมามีเซ็ก มากอด มาจูบ เราไม่ชอบบอกไปเลย

ถ้าจะมาก็มาไม่ต้องทำถึงขนาดนั้น

แล้วบอกถ้าเรียก ที่รัก นะ เป็นข่าว แน่

juventusfc001
14th May 2012, 02:04
ถ่ายคลิป แบกเมลซ้าาาาาาาาาา

ar_armed
14th May 2012, 02:11
อิจฉานิดๆแหะ = =

แต่ถ้าเป็นผม ผมบอกตรงๆเลยดีกว่าว่าไม่ชอบ เพลาๆมั้งไรงี้อะ

ถึงเขาจะไม่หยุดแต่ก็ขอให้น้อยลง

ผมว่าต้องไปทีละขั้นอะ ค่อยๆลด ให้หยุดไปเลยคงยากอะ จากที่ผมอ่านแล้วมานั่งคิดดู

แต่ถ้าอยากเลิกติดต่อจริงๆ ทำเป็นเฉยเหมือนเขาไม่มีตัวตนไปเลย ถ้าเราพูดไปแล้วเขายังไม่ฟัง ไม่เข้าใจอะนะ

เขาคงไม่ออกมาประจานตัวเองว่าเคยมีอะไรกับคุณหรอก ถ้าเป็นไปได้อยากให้เคลียแล้วเข้าใจกันมากกว่านะ

แบบนี้ถ้าจู่ๆคุณเลิกไปเลย เธอคงแค้นน่าดู = =

ยังไงก็ลองพูดตรงๆไปเลย ว่าคุณต้องการอะไร บอกไปซร้าา

O'z NEWBIE IN THE H.H.
14th May 2012, 02:19
ผู้หญิงสมัยนี้ ทุเรศ แห๊ะ อยากได้ผู้ชายถึงขนาดต้องทำงี้

eyazawa2456
14th May 2012, 02:35
โอ้ยเคลียดๆ นอนไม่หลับ พรุ่งนี้ ตื่นเช้าด้วย T T เจอหน้าเธอผมจะทำท่าทางยังไงดีว้า

ballba
14th May 2012, 02:40
แบบนี้ผมก็เคยเจอ

เจอวันแรกอะหละ ไม่กี่ชม. เห็นหน้าขอเบอร์

แล้วก็มาบ้านผม

ขอกินตับผมตรงๆ ผมก็ยอมไป ไม่ได้คบใคร

แล้วก็มีอะไร*****ทุกวันเลยทีนี้

แต่ก็ขู่ผม เหมือนมันเจ๋งมากมันเป็นสาวนักเลง ประมาณนั้น

พอผมทนไม่ไหวเลิก*****เลย จับได้ว่า มันหนีแอบไปอยู่กับเพื่อนหนุ่ม

ผมทิ้ง *****เอาปืนมายิงผม แต่ก็สู้อะไรผมไม่ได้

คนพวกนี้คบได้ไม่นานหรอก พอถึงเวลามันเบื่อมันก็จากไป

แต่นายไม่ต้องทำตัวยังไงก็ปกติเฉยๆ

ซักวันนึง จากร้าย จะกลายเป็นดีกับนายเอง

ก็ถ้าเธอมีคนใหม่แล้ว มาหิวนายใหม่ ก็พูดดีๆกับนายหละ

แต่ตอนเลิกใหม่ๆ เธอก็ยังไม่ฟัง ยังเถียงผม

ผมพูดเลยว่า

****เสียตาย ตรูอะดิ กะหรี่ ฟาย ผมด่าแหลก

จนมันเลิกยุ่งจริงๆ

จะกลับไปเอา ก็เอาได้นะ

แต่ผมขอบายละ ผมเหนื่อยมาทั้งชีวิต :sweat

ปล. อย่าไปคิดมากอย่าไปกลัวครับ เรื่องแค่นี้เอง

มันไม่ทำอะไรนายหรอก

kamonkom911
14th May 2012, 02:45
โอ้ยเคลียดๆ นอนไม่หลับ พรุ่งนี้ ตื่นเช้าด้วย T T เจอหน้าเธอผมจะทำท่าทางยังไงดีว้า

แจ้งทำตรวจ แจ้งตำตรวจ ชีวิตเราเราควร เลือกเอง

และเป็นอิสระ ครับ 555+

ไม่แน่ก็ล๊อคบ้านเลยให้มัน นอนตายหน้าบ้านหรือเรียกให้ตาย

kamonkom911
14th May 2012, 02:48
พอดีไปสืบประวัติ เจออยู่ครับมี กฏหมายอยู่

-หากมีกรณีผู้หญิงข่มขืนผู้ชาย อาจจะโดนข้อ ทำอนาจาร และ ขืนใจผู้อื่นให้กระทำการโดยใช้กำลัง กักขังหน่วงเหนี่ยว ไม่เป็น กระทำชำเราในเรื่องความผิดเกี่ยวกับเพศ ครับ

duchyzaza
14th May 2012, 02:55
ผมอยากเลิกติดต่อกับเธออะครับ ทำยังไงดีๆ พรุ่งนี้ก็เปิดเทอมแล้ว โรงเรียนเธอก็ดันติดกับโรงเรียนผม ผมควรทำเช่นไร

ปล.น้องๆม.4เข้าใหม่ปีนี้น่ารักมากเลย แถมเยอะด้วย T T ผมต้องอดสินะ:dash

ผมก็เคยนะแบบ มันบ้า มากตอนแรกๆ มันเป็น แฟนกับเพื่อนในกลุ่มผม ไปๆมาๆมันเล่น**** เอาทั้งกลุ่ม เพื่อนผมเป็น. ....ผมก็โดนด้วย = =''

อีกอย่างปล่อยเขาไปเถอะ ครับ เขาเบื่อก็ไปเอง

Mustas
14th May 2012, 02:57
ทิ้งกุ ***ตาย >>> School !@#$! แต่แบบนี้ก็ไม่ไหว น่ากลัว

tentaethaibio
14th May 2012, 08:38
เซงจัง ผู้ชายสมัยนี้ โดนข่มขืน :sweat

4iKunG
14th May 2012, 15:29
เซงจัง ผู้ชายสมัยนี้ โดนข่มขืน :sweat

55555 ฮาวะ55

สงสัยลืมตัว..

wanjaiteeruk
14th May 2012, 15:39
ตูอิจฉาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา อยากเหนหน้า จังๆ

dekphem2kab
15th May 2012, 23:09
อยากเห็นหน้า จขกท. อยากรู้จังหล่อขนาดไหน เผื่อผมจีบมั่ง 555 :dance

ปล.อยากเห็นจิงๆนะ อ่านแล้วอยากเห็นๆๆๆๆ

Fanta'xd
16th May 2012, 11:47
ถ้าเค้าเถื่อนพี่ชายก้เถื่อนเลย "เอากันให้ตาย" ! 5555

Fanta'xd
16th May 2012, 11:49
ดีนะตอนอ่านผมเปิดเพลงไม่งั้นไม่วาย Redtube 555