PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเกี่ยวกับการเล่น Batman Arkham City ครับ

m10621
14th May 2012, 07:18
มันมีปัญหาคือ เมื่อก่อนผมเล่น Batman Arkham City โดยใช้จอยเล่นครับ ใช้ xbox ก็เล่นได้ ใช้ razer ก็เล่นได้

แต่พอเปลี่ยนมาใช้จอย Logitech F510 ทำไมมันเล่นไม่ได้ครับ ลงไดร์เวอร์ก็แล้ว เกมส์อื่นๆ ก็เล่นได้นะครับ มันเป็นเพราะอะไรครับ หรือเราต้องไปตั้งค่าที่ไหนหรือเปล่าครับ หรือว่า เกมส์นี้มันไม่ สนับสนุน จอย รุ่นนี้ครับ

ใครเคยใช้ ช่วยมาแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ