PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Ghost Recon Future Soldier มีใครPre-Oderเกมนี้บ้าง

Blizt
14th May 2012, 11:33
ต้องบอกเลยว่าผมชอบเกมของตาลุงTom Clancyมานานมากแล้วซื้อแท้เก็บตลอด แต่ว่าสำหรับภาคนี้
พอผมPre-Oderไป กรอกรหัสบัตรเครดิตไปเรียบร้อย ดันเสือกมาบอกว่า"Sorry This Item is not Avaliable For Your Region"

ผมก็เลยเซ็งอย่างแรงเลยกำว่าถ้าของPCสั่งไม่ได้ก็จะไปสั่งของXboxแทนละ แต่ใจจริงอยากได้PCเพราะอยากเสพกราฟฟิค 555
ใครมีเว็บไหนแนะนำอีกบ้าง ตอนนี้เว็บที่ผมลองไปคือGamestop

อันที่จริงอยากซื้อแบบBundleที่มันแถมแว่นด้วยเหมือนกัน ใครมีเว็บสั่งโปรดชี้ทางสว่างด้วย