PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเสียงคนใช้ HTC One V หน่อยครับ!!!

[Really~Nuts]
14th May 2012, 14:09
ในบอร์ดมีใครใช้HTC One Vบ้างครับ ของเสียงหน่อย ของผมเพิ่งถอยมาเมื่อวานนี้เอง(หลังจากลังเลตั้งนานว่าจะเอาอะไรระหว่างHuaweiกับHTC) โดยรวมแล้วยังไม่เจอปัญหาอะไรเลย เนื่องจากมันเป็นล็อตใหม่แล้ว(จอเหลือง,บัค,ไฟใต้จอ ฯลฯ ไม่มีให้เห็นเลย:cool:) ตอนนี้รอแค่เคสกับฟีล์มอย่างเดียว;)

Powerexell
16th May 2012, 04:29
กล้องแค่ 5 ล้านพิกเซล แต่รู้สึกว่ามันชัดมากเลยนะ ไม่รู้ว่ารู้สึกไปเองหรือเปล่า

LAYMAN
18th May 2012, 16:30
เพิ่งถอยมาครับ อยากถามว่าต้องได้ใส่ SD Card เพี่มไหม หรือ ปรับที่เก็บข้อมูลได้ เพราะของผมยังไม่ได้ใส่ เลยถ่ายรูบไม่ได้