PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำหนังทหารหน่อยครับเอาแบบโดนระเบิดกระจุยยิงสมองกระจุยกระจายครับ

Aoo
14th May 2012, 19:36
หนังแบบโหดๆซาดิสอะครับ

bigbang06
14th May 2012, 21:13
ท่านอยากได้แบบ โหดๆ ซาดิสๆ เหรอครับ ผมพอจะมีอยู่นะ

เอาแบบ ยิงชาวบ้านเลยไหมครับ แบบเดินยิงชาวบ้านกลางเมืองแบบดื้อ เอาบาซูก้าถล่มสถานีตำรวจ ยิงประชาชน เลือดสาดกระจุย

หรือจะเอาแบบ จับมาทรมาน ตัดแขนตัดขาเลือดสาดกระจุย หรือจะเอาแบบเรื่องจริงไม่ใช่หนัง คนตาย ยิงตัวเองตาย ตำรวจปะทะโจร อุบัติเหตุต่างๆ เห็นถึงพริกถึงขิง

หรือท่านจะต้องการแบบไหนบอกผมได้ครับ *

Aoo
14th May 2012, 22:02
ท่านอยากได้แบบ โหดๆ ซาดิสๆ เหรอครับ ผมพอจะมีอยู่นะ

เอาแบบ ยิงชาวบ้านเลยไหมครับ แบบเดินยิงชาวบ้านกลางเมืองแบบดื้อ เอาบาซูก้าถล่มสถานีตำรวจ ยิงประชาชน เลือดสาดกระจุย

หรือจะเอาแบบ จับมาทรมาน ตัดแขนตัดขาเลือดสาดกระจุย หรือจะเอาแบบเรื่องจริงไม่ใช่หนัง คนตาย ยิงตัวเองตาย ตำรวจปะทะโจร อุบัติเหตุต่างๆ เห็นถึงพริกถึงขิง

หรือท่านจะต้องการแบบไหนบอกผมได้ครับ *

ชอบหนังที่เวลาโดนยิงโดนระเบิดแล้วเห็นชัดๆครับ เอาแบบโดนระเบิดขาดครึ่งตัวเลือดแดงๆซาดิสเลยอะครับ

https://encrypted-tbn2.google.com/images?q=tbn:ANd9GcRT9H-hmuG2ICeFedimCskWXwlEmE-SXn38Cgemynih9FA_OJriCw

เอาแบบนี้เลยอะครับ ถ้าเป็นหนังทหารจะดีมากเลยครับ